Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi, mishahara ya July vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mwl frank, Jul 29, 2012.

  1. mwl frank

    mwl frank Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    mishahara ya mwezi huu kwa watumishi wa umma bado hadi leo,tatizo ni nini wakuu! na ni kwa nchi nzima au kuna idara zingine wameisha uona?
     
  2. z

    zee la weza Senior Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huku iringa bado hatujapata(walimu), kwa taarifa nilizopata, wizara inasubiri upepo wa mgomo wa walimu, wakigoma tu mishahara haitatolewa. mimi ni mwalimu nitaunga huo mgomo mpaka kieleweke kwasababu nina uhakika navyeti vyangu. Walimu wengi wanaogopa kugoma kwasababu wana vyeti feki.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mwalimu kwani lazima kila mwezi ulipwe? Jitoleeni mjenge taifa lenu.
     
  4. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    July nikawaida mishahara kuchelewa kwaajili ya marekebisho na nyongeza za mishahara.Kazi hii inafanywa kwa umakini ili mtua aongezewe stahili yake bila kuchanganywa na yamtu mwingine aidha kwa kupunjwa au kuongezwa asivyostahili. Ni kazi inayohitaji umakini.
     
  5. N

    Njangula Senior Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I see it is very bad we are starving lakini mgomo usonge mbele. Kwani idara ambazo si za ualimu wamepata?
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mchumi daraja la kwanza! my ...ss!
     
  7. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180



    umenena
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mimi sio mchumi, labda unanifanisha na mtu. Mimi ni nuclear scientist, nina utaalamu pia wa WMD kutoka Marekani.
     
  9. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    we unataka wakale polisi? mikopo utawalipia wewe? watoto wao utawasomesha? bill zao utawalipia? pesa za matumizi utawapa? mambo za bure hakuna siku hizi,kila kitu kinwa ni bure basi wangejitolea kufanya bure
     
  10. B

    Bulah JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    walimu wa masasi wameshalipwa mbona....! mshahara ni haki ya kila mafanyakazi.... haiusiani na mgomo
     
  11. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    CC tuliochukua mshahara wa jumla jumla,hatumo ktk kusubiria mshahara
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa sijui, kumbe hivyo? Basi walipwe.
     
  13. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mshahara umechelewa tu mmeanza kuuliza, je hayo mafao mtaweza kweli kusubiri mpaka ufikishe miaka 55?????
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Haya ndiyo mawazo mgando ambayo tunatakiwa kuyafuta vichwani mwetu.
     
  15. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mshahara mpaka tarehe mosi agost. Kuna system mpya inaanza kutumika serikalini ... epica... kwa hiyo wanataka ianze kusoma mishahara tarehe mosi.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Vipi taasisi nyingine za umma na wizarani mshalipwa? Bora sisi yani tar 21 ushavuta mpunga wako fasta!!
     
  17. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hatujapata mkuu! hali ni mbaya kweli kweli, mshahara kiduchu na bado unacheleweshwa tena.Hivi Botswana hawahitaji Waalimu? nisaidieni jamani.
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani hiyo nyongezxa ni kitu cha ghafla? Serikali inakuwa imeshajua miezi mingi kabla kuwa itaongeza mishahara, kwa nini ichelewe kufanya hesabu. Au, kwa nini wasilipe mishahara kama kawaida na nyongeza ije kwenye mshahara wa mwezi ujao?
     
  19. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vipi mkuu, kwenye mchakato wa uchimbaji wa Uranium umebahatika kuhusika? achilia mbali kuendelea kuibiwa kama Taifa, Afya zetu zitanusurika kweli? au Mali mbele Mauti Nyuma?
     
  20. mwl frank

    mwl frank Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    nafikiri mgomo ni wa walimu,je na idara nyingine zinaingiaje kwenye kucheleweshwa?
     
Loading...