Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Wafanyakazi" : Liwapi Gazeti lenu la Mfanyakazi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bluetooth, Aug 5, 2012.

  1. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Gazeti la Mfanyakazi lilikuwa ni gazeti lililokuwa mashuhuri sana kabla ya magazeti binafsi hayajaanza, pamoja na umiliki wa umma na serikali lakini lilijitahidi kutoa habari makini na za utetezi wa umma hasa wafanyakazi

    kulikoni gazeti hili ?

    Nawashauri TUCTA walifufue kwani litaweza kuwa nuru ya utetezi na kuhabarisha wafanyakazi katika mambo muhimu ya maslahi yao na ajira zao kama vile sheria hii mpya kandamizi ya mifuko ya jamii

    Mimi Mdizi ni Mkulima na mfugaji
     
  2. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kabla hawajalifufua lazima wajiuliza kwanini lilikufa, kisha wajiulize tena walipojaribu kulifufua tena ni nini kilitokea, ndiyo waingie mzigoni kulifufua gazeti hilo.
     
Loading...