Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi kuchelewa kulipwa mishahara ni uchaguzi wa igunga?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mchakachuaji, Oct 6, 2011.

  1. m

    mchakachuaji Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaripotiwa kuwa wafanyakazi wengi wa Serikali wamechelewa kulipwa mishahara yao ya Mwezi wa 9, je hii inawezekana ni kutokana na serikali kutumia pesa nyingi katika uchaguzi wa Igunga ili Chama Cha Mapinduzi kishinde?
     
Loading...