Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi: JK Hahitaji kura zetu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Recta, Jul 23, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Recta

    Recta JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2010
    Joined: Dec 8, 2006
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimesubiri kwa muda mrefu kusikia kama JK atabadi kauli yake kuwa kura za wafanyakazi hana shida nazo. Kinachonijia akilini ni kimoja tu kadiri tunavyokaribia uchaguzi mkuu. Nacho ni kuwa labda anajua jinsi ya kuzipata kura anazozihitaji au ana uhakika kuwa kura nyingine zote, zinamtosha au hana haja ya ushindi.[FONT=&quot]

    [/FONT]
    [FONT=&quot][​IMG][/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]​
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kha huyu jamaa unadhani atakuja kusahihisha kauli yake ...kishaona wafanyakazi hawamfahi
     
  3. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    JK anuhakika kabisa, yaani hizo kura za wafanyakazi zimeshachongwa duplicate !!! Hizo kura halisi za wafanyakazi hazihitaji tena hata kama zote mkimpa Dr.Slaa !!!! " Kijani bila w*zi hakifiki "
     
  4. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Alishasema wazi hataki kura za wafanyakazi na hajabadili kauri yake.
     
  5. Recta

    Recta JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2010
    Joined: Dec 8, 2006
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu umenikumbusha. Kuna sehemu nimesikia, wameanza kutengeneza wapiga kura vivuli (idadi sawa na wapiga kura halisi) ili kujihakikishia ushindi wa kura za maoni. Ikitokea hivyo kwenye uchaguzi mkuu wa vyama vingi, nadhani kuna hali mbaya inayoweza kutokea.

    Unajua, si rahisi kuiba kura za wengi wapendao mabadilko kwa imani thabiti. Kufanya hivyo kunaweza kuanzisha vita ya ajabu.
     
  6. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Hivi mkuu, hata wewe kama huhitaji kura ya mtu je, unaweza ku-apologize kwake wakati huhitaji msaada wake?

    JK ni SHABABI kwelikweli kwenye kupata kura za WIZI. Na CCM kwa kuiba kura hawawezekani na ndo maana ANAJEURI!!!
     
  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,607
    Likes Received: 9,170
    Trophy Points: 280
    Huu ni mwaka 2010 na sio 2005 au 2000. Hilo walitambue. Wajifunze kutoka Kenya kuwa wizi wa kura unachochea nini kwa watu waliofumbuka macho na kuzijua haki zao. Ukondoo wa miaka ya nyuma hata kama haujaisha kabisa lakini umepungua kwa kiasi kikubwa ndio maana tuliyaona ya Tarime,Busanda na Biharamuro. Huko kote zilipelekwa nguvu za ziada(kitaifa) jee sasa watatawanyika nchi nzima kuhimili? Wafikiri njia nyingine na si wizi, vinginevyo historia itawahukumu kwa yatakayo tokea. Kimbunga kitokeapo hakichagui nyumba,
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,196
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    Mimi nitashangaa mfanyakazi yoyote atakayejipendekeza kumpigia jk ili hali hana haja na kura zao. Alaaniwe jk, ilaaniwe ccm ,ilaaniwe tume ya uchaguzi, ilaaniwe TISS,
     
  9. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kimsingi anazihitaji kura hizo lakini hana jinsi alishatukana wakunga na uzazi ungalipo. Si rahisi kurudisha nyuma kauli yake. Anaona aibu.
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mfanyakazi siwezi kumpa kura Muungwana kwasababu tayari katamka haradhani haitaji kura yangu.Mfanyakazi yoyote atakaempa kura Kikwetu atakuwa hana akili nzuri au tunaweza kumwita mwehu.Wafanyakzi tuungane kumwangusaha Kikwete na genge lake la mafisadi.
     
  11. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hatudanganyikiiiii hata akiomba msamaha kwa machozi:nono:
     
  12. Recta

    Recta JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2010
    Joined: Dec 8, 2006
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ah, lakini si anatakiwa ajue kuwa kura hizo ni nyingi sana. Itabidi kufungua ofisi za kuiba kura nyingi kiasi cha kumuwezesha kushinda. Labda kama ameshaanza kuzi-tick sasa hivi.

    Ila uungwana ni kukiri kosa na kuomba msamaha. Si kawaida ni kuwa kipindi kama hiki (cha uchaguzi) alie juu anajishusha?
    Ama sio waku.
     
  13. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inaonekana wewe huzijui akili za watanzania. Pamoja na matusi yote aliyowatukana JK wafanyakazi, pamoja na kazi mbovu aliyoifanya katika kiopindi hiki cha miaka mitano nenda kaanagalie wanaomuunga mkono JK ni akina nani?

    Kaangalie wale wanaojipanga njiani kumpokea au kumpa mkono, ni akina nani? Waliomchangia pesa za kuchukulia form kule Dodoma ni akina nani? Yaani utakuta wasomi na watu wenye nafasi zao ndiyo wako busy na JK kuwashinda hata wakulima ambao hawakuwahi kwenda shule.

    Fanya kautafiti kadogo one day uone ni nini kinachoendelea. Tuna shida sana hii nchi, sasa kaa kijiweni uwaone wanavyolalamika, huwezi amini kama hao ndiyo walewale waliokuwa wapambe wa CCM na ndiyo waliompa kura JK. Kaazi kwelikweli!!
     
  14. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JK ataijutia sana kauri yake, I think that is the rise and fall of Kikwete, Kalewa madaraka hadi anachangua wakumchagua. Masikini hata hajui mchango wa wafankazi wake. Watanzania tubadilike tufanye mapinduzi, ccm kweli wametuchoka kabisa wapiga kura wao..
     
  15. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2010
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Msijipotezee muda kufikiri mambo rejareja. Hawa jamaa wana mtandao wa kimafia - state mafia - kuhakikisha kura zinatimia kwa hesabu wanayoitaka wao. Ndio maana harakati zao za uchaguzi zinawasumbua zaidi ndani ya chama na sio nje yake. Wakimaliza kupangana ndani huko nje kila kitu kimeshakuwa set ukiachia kwa baadhi ya wagombea wao wanyonge wasiothaminiwa sana.

    Hata vyombo vyote vya dola na usalama wa taifa tayari vinajua wajibu wao kwa chama kwenye kuhakikisha ushindi.
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,196
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana nimetoa tamko la kuilaani Tume ya uchaguzi na TISS kwani vyombo hivi ni mwiba mkali kwa demokrasia ya kweli kwa nchi hii.
     
  17. M

    Milindi JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2010
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 801
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Kwa taarifa ya tetesi JK kawaongezea walimu na secta nyingine kimya kimya walimu wanachekelea na kula zote watampa.Wadanganyika tutaendelea kudanganyika mpaka hapo CCM itakapogawanyika kwani kwa mtindo huu wa chadema na cuf kila mtu kivyake itachukua muda mrefu kuiondoa CCM madarakani
     
  18. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kufuatia ile kauli ya mkuu aliyoitoa kwa moyo wa dhati
    kwamba haitaji kula za wafanyakazi mwaka huu. Najiuliza,
    Je ni kweli kwamba wafanyakazi hawatampigia kula?:A S confused:
     
  19. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mie ni mmojawapo SITOMPIGIA KURA naomba kuwakilisha
     
  20. kajukeg

    kajukeg Member

    #20
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kama mwenyewe alisema hana haja na kura zetu tumpigie za nini? au ndo kujipendekeza?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...