Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi barrick-bulyanhulu kugoma kesho.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by menyidyo, Aug 16, 2011.

  1. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Taarifa nilizopata toka kwa informer aliyeko mgodini zinasema kuwa kesho wafanyakazi wa underground kugoma iwapo general meneja hatawasikiliza madai yao. wiki iliyopita kulikuwa na kikao kati ya production meneja na wafanyakaz lakini mwisho wa kikao aliwataka wafanyakazi ambao hawajarizika na mgodi waache kazi. pamoja na vikao vingi na vingine vinavyoendelea mpaka sasa matakwa ya wafanyakazi hayajapatiwa ufumbuzi. hivyo kesho gm asipowasikiliza hawatashuka underground. lakini mpaka jioni hii bado kulikuwa na mkanganyiko wa wafanyakazi wengine wakiunga mkono na wengine kutokuunga mkono mgomo.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,107
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    wanachotakiwa kufanya ni kugoma na kuitisha mkutano na waandishi wa habari/wananchi waeleze kinagaubaga production ikoje, itatusaidia kujua takwimu dhahabu yetu inakombwa kiasi gani. uone wananchi watakavyo-react.
     
  3. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    binafsi sekta nzima ya madini inatakiwa kupitiwa mpya. kesho wafanyakazi barrick wanaweza kuandika historia.
     
Loading...