Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wafanyaji fujo ni kina nani Zanzibar?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chilubi, Oct 19, 2012.

  1. c

    chilubi JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mimi nimekaa nimefuarioia kwa umakini fujo zinazoendelea Zanzibar. Ikiwa mimi kama mzanzibari nimesikitishwa na vitendo wanavofanya wazanzibari wenzangu. Mambo mengine lazima tukae tufikiri vyema matunda yake yatakuaje?

    Wafanyaji fujo katika visiwa vya zanzibar sio UAMSHO bali ni vijana ambao wanatumia fursa hiyo. UAMSHO hufanya maandamano ya amani siku zote lakini kuna hawa vijana ambao hawaridhiki kama hawajachokoza mapolisi na hapo ndiopo wanapochanganywa wote. Kuna kikundi kinaitwa UBAYA UBAYA, kikundi ni cha wahuni watupu, ambao hugamia mtaa na kuharibu haribu na kutisha watu, serikali iliombwa itumie vikosi kama KMKM,Jku,FFU kuwadhibiti watu hawa lakini ikasema kuwa haiwezi kutumia vikosi ivo maana vikosi ivo vikiingia mtaani havichagui vinapiga yoyote tu, kwaiyo watapeleka askari wa kawaida, sasa askari mwenye kirungu atamsogelea mwenye panga? Serikali inalea hichi kikundi ambacho baadae ndio kitakuja kuwa kikubwa. Kikundi hichi ndicho kilichochoma moto maskani ya kisonge na vurugu nyengi wao walikua wahusika jana.

    Vile vile mi naona kuna watu wanajifanya waislam lakini sio lolote, kama mwendeshaji ukurasa wa UAMSHO katika FB, ameandika kitu kimeniuma na sikusita kumpa jibu apo apo, anahimiza kuwa watachinjachinja, na anajisifia eti mfano umetolewa bububu, nilimuona kama mhuni flani asiejua dini kabisa. Yule aliemuua askari huyo atafute la kumjibu siku ya kiama, mana hukumu ya muuaji na yeye auliwe, sasa je Koplo Said ameua? Nataka nijibiwe na wazanzibari wenzangu wanaosapoti mauaji yake. Mtume hakuhubiro chuki dhidi ya wasi waislam, mtume aliongoza taifa ambalo ndani yake kulikua na manasara na mayahudi, hakuwahi kuwachomea moto nyumba zao za ibada hata pale wanapokorofisha wala hakuwafukuza katika ardhi ya waislam, tukinganishe na matendo yetu leo, mtume alikua na subra, na subra katika uislam ni kitu muhimu sana ukikosa icho ndugu yangu huji kupata jema.

    Ukichungua fujo zinazofanywa zanzibar utajua hasa kama wafanyaji fujo ni wahuni, wenzangu wa zanzibar mnawajua watu wa MBORIBORINI, haya hawa ndo uamsho? Ukipita mtaa wao na vespa unarudi nyumban kwa miguu, kisha eti tunawakuta katika maandamano ya UAMSHO.

    SMZ isipowashughulikia hawa jamaa kwa kutumia risasi za moto, hichi kisowa kitaharibika sana tu, kitakuwa na wahuni tele, wewe watu wanambaka mwanamke njiani mchana tena hadhara wanamfanyia nyuma na mbele, kisha unasema wasipelekewe vikosi au wasitumiliwe risasi za moto? Ebo ujinga huo

    Inapoelekea zanzibar ni kule kama CONGO, kama hatujaishinikiza serikali ku deal na hawa wahuni wa mboriborini na UBAYA UBAYA tutashuhudia vita vya raia dhidi ya hawa jamaa, na uku dhidi ya serikali matokeo yake machafuko makubwa na mmarekani kupata fursa ya mutia mirija katika hayo mafuta tunayoringia!
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    "wewe watu
    wanambaka mwanamke njiani mchana tena
    hadhara wanamfanyia nyuma na mbele, kisha
    unasema wasipelekewe vikosi au wasitumiliwe risasi za moto? Ebo ujinga huo"


    Lahaula laqwati
     
  3. Mwl Mkwaya

    Mwl Mkwaya Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Serikali hii yetu mpk ikulu ya Shein pale migombani itiwe moto ndo labda wanaweza kushtuka!!

    Ni huzuni kukalia kimya unyama huu
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    si huko kwenu tu! hata huku kwetu bara radio iman ipo tu, wanaikenulia meno! siku ITAKAPOTANGAZA JIHAD LIVE! tuanze kuchinjana, ndio RAIS ATASTUKA! yaani ni madudu tu yanayoendelea!
     
Loading...