Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyacho CLOUDS ni Uzalendo ama kuna Chembechembe za SIASA....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Meitinyiku L. Robinson, Feb 17, 2012.

  1. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    May it please wakuu wangu;

    Kwa wale wapenzi wa mpira wanafahamu kuwa kesho ndio ule mtanange kati ya Yanga na Zamalak ambayo hii haiwezi kuwa hoja hata kidogo.

    Hoja yangu ni kwamba Mechi hii kati ya hizi timu mbili imekuwa ikitangazwa na kufanyiwa Promo ya hali ya juu na Clouds Fm hasa katika kipindi cha Jahazi, Promo ambayo binafsi sikuwahi pata sikia hata wakati timu ya Taifa inapokuwa na Mechi ama za ndani au za nje. Promo ambayo naamini ingekuwa inafanywa kama inavyofanywa leo hii kwa namna moja ama nyingine inaweza kuwapa moyo si Wachezaji tu bali Mashabiki na Watanzania kwa ujumla na kukuta tunajumuika pamoja kwa mambo yahusuyo Taifa letu na wachezaji wetu.

    Hili limenipelekea kuuliza Clouds na hata kulileta hapa kwenu waungwana ili pawepo na tafakuri juu ya mambo mawili;

    1. Je hayo matangazo ni Uzalendo + Uclouds?? ama
    2. Ni Uridhi1 + Uclouds

    Kama jibu litakuwa ni Uzalendo + Uclouds

    1. Je tutegemee promo ya namna hiyo pindi panapokuwa na Mechi zingine mathalan Taifa Stars, Simba, Maji Maji n.k???
    2. Na kama jibu litakuwa Uridhi1 + Uclouds je hawaoni kuwa kwa kufanya hivyo ni kudhoofisha au kukatisha wengine tamaa kwa ubaguzi huo wa wazi??
     
  2. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Napendekeza neno Clouds lipigwe marufuku kama yalivyopigwa marufuku maneno mengine humu!
     
  3. King2

    King2 JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    WAFU FM! I hATE WAFU FM! I HATE RADIO YA WAFU! I hate wAFU FM!
     
  4. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    labda yanga wamelipia kama makampuni mengine ya biashara yanavolipia
     
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Huenda wamenunua game kwa Tff ,so mapato yote ya kiingilio ni yao..
     
  6. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Bwa'Nchuchu pendelezo lako laweza kuwa sawa lakini kama tukilikimbia hili hatutakuwa tumetatua tatizo bali tutakuwa tumewaonea Watz kwa kuuficha ukweli ama utata uliopo....... Ina kera ila kubwa ni kutafuta suluhu
     
  7. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Unaishi wapi ndugu? Clouds FM kupitia Prime Time Promotions wameinunua hiyo mechi na hivyo wana kibali cha kusimamia mazzndalizi hadi mauzo ya tiketi.
     
  8. +255

    +255 JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,730
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Clouds wamepewa tenda na Yanga ya kusimamia hiyo mechi kwa kupitia kampuni yao ya Primetime Promotion, ndo maana hata tiketi wanasimamia wao kuanzia kuzitengeneza hadi kuziuza!
     
  9. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TODO japo siwezi kukubalina na wewe moja kwa moja na ni kutokana na kuto ipitia sheria inayolinda vyombo vya habari ila hili lako pia laweza kuwa neno lakini ni kweli kwamba TFF huwa wanashindwa kuilipia Taifa Stars kufanya Promo ya namna hiyo?? Lakini kwa nini isiwe Radio One, ama RTD, ama Magic Fm na zinginezo why Clouds??
     
  10. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikushukuru kwa jibu lako zuri ila hilo swali lako halikuwa na nafasi....
     
  11. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukrani kwa jibu Mzalendo wa kweli manake hiyo +255 iko pahala pake mkuu
     
  12. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Grate thinkers think twice please!!! Clouds ni institution ya kibiashra, wako kikazi zaidi sio kufurahisha umma tu. Yeyote anayewliupia matangazo yake atatangazwa kulingana na thamani ya malipo. Kipi cha ajabu yanga kupewa shavu clouds? Maajabu yatakuwa chadema kurushwa hewani na uhuru radio tu; na wala si clous na yanga! Nawasilisha.
     
  13. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameinunua mechi kwa bei chee ( ufisadi mtupu ) c unajua wamejiweka karibu na wakuu. Siku watu wakishtuka watakuwa wameshanyonywa sana.
     
  14. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! Hii Ni hatari.
     
  15. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,305
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    Wanachofanya Clouds ni kutumia umbumbu wa wanachama wa simba na yanga pamoja na viongozi wao namna wanavyoweza kutumia rasilimari watu kuendeleza vilabu vyao
    hivi simba ba yanga zinashindwa nini kuwa na vitengo vya masoko tunaona Barcelona na Realmadrid ambazo ni vilabu vinavyoongoza duniani kuwa na mapato makubwa pamoja na kumilikiwa na wanachama
    Nawalaumu wanachama wa vilabu hivyo kwa kuchagua viongozi kwa kudanganywa na pilau na ahadi za kuwekwa milangoni pindi timu hizo zinapocheza
    Cloud hawana uzalendo kama uzalendo wangesaidia Twiga ambayo inawakilisha Taifa badala ya vilabu au michezo mingine kama ngumi wanaojiandaa kwa olympics
     
  16. faizah

    faizah Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Mmh wale hawajasaidia yanga ndugu ni kibiashara zaidi na hata hiyo twiga waliipigia promo japo sio kiviile, na walichangia millioni moja
     
  17. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi Clouds bado ipo mi nilidhani imeshakufa aisee...wezi wakubwa hao. Ndala watalia kuhusu mapato yao we subiri tu.
     
  18. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Watu bwana!!!!clouds wapo kibiashara kama na wewe unataka promo peleka pakee urushwe kila wakati uone kama watakataa!!!
     
  19. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,396
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Hawana uzalendo,wapo kwa ajili ya biashara...!!wameinunua mech kupitia Prime Time promotion,lengo lao s kuinua kiwango cha soka na uzalendo,bali kujitengeneza pesa ambazo viongozi wa Yangu wamekuwa wavivu kujua!mpaka nakwambia wachezaji wa Yanga wamechukia sana,mana kuna m2 kawambia Clouds itakusanya hela nyng sana,lakin wao watapewa mgao kidogo!mpaka sasa kambini moral hakuna kabisa...kwa ukubwa wa Timu ya Yanga ni aibu sana kukosa kitengo cha Masoko...NA SIJUI LEO YEBOYEBO WAKITIWA MAGOLI CLOUDS WATAWEKA WAP MBWEMBWE ZAO
     
  20. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania wenzangu mimi naitwa Ruge Mutahaba...mimi ni meneja wa WAFU FM!mi nimecover kila sehemu mpaka kwa mamu fresh!!sasa hivi nimeanza kuingilia mpaka soka mi ndo Ruge bwana...mi mjanja ntapiga bao tu mi mjanja bwana!!halafu watz wenzangu msichonge sana mi nataka nijiimarishe ili nitawale kila k2 hapa bongo!==Hellooo WAFU FM!Mmeshaingilia mpaka soko la soka?mnatupeleka wapi?
     
Loading...