Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyabiashara wasaidiwe

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MIUNDOMBINU, May 7, 2011.

  1. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wafanyabiashara wasaidiwe
    Friday, 06 May 2011 20:36
    Happy Lazaro,
    Arusha
    SERIKALI imeshauriwa kuweka utaratibu maalumu ili kuwasaidia wadau mbalimbali wa biashara wanaotaka kuanzisha biashara zao kuwa na mahali maalumu pa kupata muongozo wa jinsi ya kuanzisha biashara.

    Kukosekana kwa utaratibu huo umesababisha biashara nyingi kufa kutokana na kutokuwa na muongozo maalumu wa kibiashara.

    Rai hiyo ilitolewa jana na Mkurugenzi wa Kampuni ya Experience Tanzania Ltd wakati akizungumza katika warsha iliyowashirikisha wanawake wajasiriamali, iliyofanyika mjini hapa.

    Alisema serikali inatakiwa ifike mahali sasa iweke utaratibu maalumu utakaowasaidia wafanyabiashara kuanzisha baishara zenye tija na ambazo zitawaletea faida kwa ujumla.

    Ester alisema endapo kutakuwao na utaratibu huo utahamasisha kwa kiasi kikubwa wafanyabiasha kuanzisha biashara zao kwa uhakika na kufikia malengo waliokusudia.

    “Mimi nilipotaka kuanzisha biashara yangu nilikaa chini na kufikiria kwanza nianze kufanyaje ili niweze kufikia malengo yangu wakati kama kungekuwa na muongozo maalumu wa kuonyesha cha kufanya kabla ya kuanzisha biashara nisingepata tatizo lolote,”alisema Ester.

    Aliwataka wanawake wanajitokeza kwa wingi kuanzisha baishara zenye tija ili kupata kipato badala ya kukaa na kuwa tegemezi katika familia zao.

    Alisema umefika wakati sasa wa wanawake kuchangamka na kujiunga katika vikundi ili kupata mikopo kutoka katika taasisi za fedha.

    Source:Wafanyabiashara wasaidiwe
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Biashara zinakatisha tamaa hasa unapokosa support.
    Vizuri kama utaratibu huo utapitishwa.
     
Loading...