Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wafanya kazi wawili wanahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Positive, May 1, 2012.

  1. P

    Positive Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF,

    Kuna jamaa yangu ameniomba nimtafutie wafanyakazi wa ndani wawili.

    Wa kwanza aweze kuongea kiingereza, atakua na kazi ya kumlea mtoto tu. Ataishi humo humo. Awe mdada, kama ana mtoto ni a plus. Mshahara ni kuanzia Laki moja ya Tanzania net.

    Wa pili awe mdada au mkaka ajue kupika atafanya kazi za ndani kama house boy au house girl. Ataishi humo humo pia. Mshahara ni kuanzia elfu hamsini.

    No middle men. Muombaji aombe mwenyewe. Atume ujumbe wa kusema anatafuta kazi kwenye namba 0659 305556 na atapigiwa.

    Asanteni.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kaka .... hawa walengwa nao wanaingia JF kweli ....?

    unless otherwise i wish you all the best
     
  3. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Mkuu nakuunga mkono! LAT huwezi kuwakwepa middle kwa nature ya watu unaowatafuta na channel ya communication uliyoitumia.
     
  4. Kabaizer

    Kabaizer JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 472
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mimi nipo experienced house boy bot nahtaj 100,000 per month umri wangu 22!
     
  5. P

    Positive Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka Laki moja kwa mwezi na kulala kula kutibiwa kwangu?

    Kumbuka hayo ya kulala kula na kutibiwa ni juu yangu. Wewe ndo ulituma msg jana?

    Anyway endelea ku negotiate kwenye ile simu
     
  6. Kabaizer

    Kabaizer JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 472
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jana cjakutumia sms ila,na uwe mkweli kuhusu suala la kula matibabu na malaz maana waajir wengi hawaviwez kuvitimiza!
     
Loading...