Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanya Biashara wakubwa wengi wako CCM si kwakupenda,wahurumieni ni wana CDM mioyoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by yplus, Mar 24, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nihakika na kweli kama wewe ni mfanya Biashara Mkubwa hapa Tz,Kama ni mwanachama wa CDM na uko front line,lazima uwe umejipanga.Utafiti wangu mdogo nimegundua kuwa wako CCM si kwa kupenda,wanaogopa kufilisiwa na idara Mbalimbali za serilaki ya Magamba ikiwamo TRA...
    Ukiwa CDM lazima uwe umejipanga,uwe msafi na uwe unaijua sheria na katiba ya nchi yako_Other wise hawakawii hata kukuambia umejenga katika eneo la wazi au eneo la makaburi vunja...
    Magamba ni wanyanyasaji sana.Nawasilisha...
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Thibitisha kauli yako wewe
     
  3. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wengi wanafaidika na mfumo pia maana akishachangia ccm wakati wa uchaguzi basi anafanya biashara bila kulipa kodi halali kwa muda wote uliobaki.
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa uchache tu, Bakhersa alipoifadhiri CUF mwaka umenitoka kidogo na kisha baadae ngano yake toka China inateketezwa. Kwa ujinga wa kutokujua sheria Bakhresa akaipeleka mahakani na ni moja ya kesi ambayo serikali ilishindwa ikitoa ile ya marehemu Kombe na kulipa fidia.
     
Loading...