Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafadhili wa simba

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KAUMZA, Oct 9, 2010.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    WanaJF, hivi wale wafadhili wa klabu ya Simba miaka ilee bwana SHAFI BORA na AHMED BORA wapo wapi siku hizi? Maana wametoweka katika anga la futiboli
     
Loading...