Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafadhili wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kowero Fredy, Jun 19, 2011.

  1. K

    Kowero Fredy Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ninaomba mtu mwenye uhakika juu ya kuwa either chadema wanafadhiliwa na wafadhili toka nje au la atujuze.mana hi ni hatari
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nadhani tungepata taarifa za ufadhili kwa vyama vyote ccm included ili kuwa na fair analysis, vingenevyo itakuwa ni umbeya.
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ujue ili iweje? Toa unafiki wako hapa wala haikuhusu tupe wale wa magamba kwanza.
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tafuta mwenyewe huo umbea halafu utakuja kutujuza!!vipi umetumwa nini!!
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    c.r.a.p!
     
  6. Y

    Yetuwote Senior Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama nchi yako inafadhiliwa toka nje, sembuse chadema! Hii hatari unayoisema inatokana na nini?
     
  7. m

    matunge JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Ufadhili kwa vyama vya siasa umeanza leo? lipi la ajabu? kama nchi inafadhiliwa itakuwa chama?
     
  8. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    wafadhili wa ccm
    wafanyabiashara karibu wote nchi including
    RACHEL
     
  9. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    kwa kukusaidia nitakupa ya wafadhili wa ccm make ndo nao wafahamu

    1. rostam aziz- mfadhili mkuu- hawamfanyi chochote
    2. Wahindi wote tanzania- ndo maana hawabuguziwi kama wabongo
    3. Wafanya biashara wakubwa na wakwepa kodi wakubwa
    4. Wauza madawa ya kulevya wakubwa- ndo maana hawakamatwi
    5. Makampuni ya madini kama barcki- ndo maana wanaua watu na hawalipi kodi
    6.chama cha kikomonist cha china- ndo maana wamachinga wa kichina hawafukuzwi kariakoo, na makampuni ya china kupata tenda nyingi sana na china kuuza bidhaa feki. Make bidhaa feki za china ziko tz peke yake na sababu ndo hiyo kama ulikuwa hujui
    7. Majambazi wakubwa sana- ndo maana hawakamatwi wanao kamatwa ni vibaka
    8.
    waarabu wa saudi arabia/familia ya kifalume- hawa wameuziwa loliondo wanawinda kila kitu hadi kobe
     
  10. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Kama hajakuelewa atakuwa na mtindio wa Ubongo sasa
     
  11. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe ndio maana Tanzania watu wanafeli sana mitihani! Sasa angalia Njuka wewe umeulizwa nini halafu na wewe umejibu nini??? Punguza bange zitakufikisha pabaya
     
  12. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #12
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mfadhili mkuu wa CHADEMA ni ujinga wa CCM+peoples power(Nguvu ya umma)

     
  13. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa aliyekuuliza kama unafahamu ya CCM ni nani??? Unatumia makalio kufikiria au una mtindio wa ubongo??
     
  14. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #14
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    natumia dada yako kufukiria. Yapu nimeweka ya ccm kwa hiyo unatakaje? Au nepi atakumaindi?

    Angalia kibarua kisije ota nyasi make hapa uko kazini unaingiza siku .

    Orodha nyingine ya wafadhili wa ccm ni hii hapa.
    1. takukuru- hawa ni wafadhili wakubwa sana wa ccm hasahasa kipindi cha kampeni.
    2. polisi- hawa pamoja na kuishi kwenye vibanda kama bata mzinga, ni wafadhili wa ccm
    3. tbc 1
    4. tbc taifa
    5. daily news, habari leo
    6. nec- hawa ni wafadhili wakubwa sana na wasingekuwa hawa ccm ingekua ishakua kama ilivyo kanu kwa sasa, hawa ni wachakachuaji wakubwa, wana phd katika maswala ya kuchakachua
    7. redeti- hawa ni watu wa propaganda za ccm.
     
  15. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  16. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwanza fafanua ni hatari kivipi maana hata serikali yetu inafadhiliwa, pili mbona unaulizia cdm tu na sio vyama vyote vya siasa? Pamoja na ufadhili magamba wanachota toka bank kuu na taasisi mbali mbali za serikali na kuzifuja watakavyo
     
  17. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Peoples power ndio wafadhili wakubwa wa CHADEMA na wala si mwingine.
     
  18. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hatari ni wewe na mabwana zako waliokutuma. Kodi zetu mwazificha nje!
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wafadhili wengine wa CCM ni

    Tume ya Uchaguzi ya Tanzania
    Polisi wa Tanzania chini ya Mwema
     
  20. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkuu tatizo mnachelewa jamvini. Wakati mama sofia simba alipopayuka kuwa cdm ina ufadhili haramu ,mnyika,na us embassy akampa onyo,thread nyingi zili discuss ishu iyo. Au unataka kusema what goes around comes around? Anyway naongeza mfadhili mwingne wa chadema: ni jamhuri wa muungano wa Tanzania. Hapa cdm wanapata Ruzuku ya maana kujiendesha. Pia ccm yenyewe ni mfadhili wa chadema kwa kuwapa raia mateso mpaka wakamwona cdm ndo mkombozi. Pia makada wake huisadia cdm sana,mfano kuna mzee sabodo anamwaga maela,pia mwakyembe,sita,na Nauye Nape ktk kampuni yao ya siri Ccj ndo huleta nyaraka kutoka kwa wanaotafuna taifa.
     
Loading...