Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafadhili wa Chadema waingia mitini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CUF Ngangari, Mar 19, 2012.

  1. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeona matangazo yakihamasisha wafuasi na wanachama wa chadema wakihamasishwa kukichangia chama katika kuendesha kampeni siku ya ijumaa saa 2 hadi 4, wakitafuta shilingi shilingi za walalahoi, sasa nakubaliana na maneno ya Nape kuwa wafadhili wa chadema wameingia mitini baada ya kuona ukombozi ni ndoto kupatikana kupitia chama hicho, ni kweli sasa chadema wameishiwa pesa za kumalizia kampeni za arumeru na ushindi kuwa ndoto kwa chama hicho.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Bora kama wafadhili-uchwara hao wameondoka, tutakichangia chama chetu wenyewe!
    Peoples Power!
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahaha mke anamtetea MUME WAKE MPENZI CUF BWANA!
     
  4. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni nyema umekiri kuwa nchi inahitaji kukombolewa!
     
  5. r

    rwazi JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wafadhli unawajua wewe.cdm ckama ccm inayo tegemea michango ya matajiri,chadema nichawananchi hivyo kitachangiwa na wananchi wenyewe.
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,889
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    ushindi unaotegemea pesa ni wa ccm kuwahonga pilau wapiga kura uchwara.. ccm hakiitaji kuchangisha watu sababu wanatumia pesa za serikali kufinance kampeni zao,wanakaa vikao vyao kwa fedha za serikali hadi fomu za chaguzi za mwaka huu za ccm wanatoa copy kwenye ofisi za serikali kwa hela za serikali,..shame on them
     
  7. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ungekuwa umesoma kitu inaitwa falacy ungeona jinsi ulivyo mtupu kichwani. Falacy is usually an improper argumentation in reasoning resulting in a misconception or presumption.
    Hivi chama kuwa na wafadhili ambao si wananchi si ndiyo mwanzo wa kuiuza nchi? Hivi kwa nini Watanzani wasiifadhili nchi yao? Hivi kweli wewe na Huyu unayemwita nape mna akili? Kama Chadema wanawahamasisha watu wachangie/ wafadhili nchi yao wanakosa gani. Je si kwamba hao wafadhili wameondoka baada ya Chadema kukataa kuiweka nchi rehani?
    Kimsingi mwananchi kuchangia ni jambo la kusifiwa na halipaswi kukejeliwa. Unajua JKN aliposema, "Mtu anayekuheshimu akikwambia kitu cha kipumbavu halafu ukakubali atakudharau." Ulichosema ni cha kipumbavu, najua JF ikikubaliana na wewe utaidharau. Nasema hivi. Ficha upumbavu wako na onesha hekima yako.
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kwani chama ni cha wafadhili au wanachama? Hayo ndio madhara makubwa kwa mindset ya wana CCM.......used to be CHAMA CHA WAKULIMA NA WAFANYAKAZI sasa ni cha WAFADHILI
     
  9. j

    jjjj Senior Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu Ngangari.asante sana kwakutujuza hayo waonekana wewe ni mtu mpenda kusema ukweli kabisa
    ila kuthibitisha maneno yako uyasemayo mwenyewe tuwekee link ama any supportig evedence yako vinginevyo siyatakuwa tu nimajungu tu tusifike huko tafadhali tujadili mambo kwa mapana hapa JF
     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mtaji wa chama ni wanachama tena wengi kwa uwingi wao.
    Ni hatari sana na kwa chama kufadhiliwa na wachache au kikundi cha watu wachache.
    Ni lazima kitafanya maamuzi kwa interest za wachache.
    Na kikifadhiliwa na wengi walalahoi, kitafanya maamuzi kwa interest za wengi walalahoi.

    Halafu nyie CUF, ni wapinzani kweli?
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    this is my favourite post for today
     
  12. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani sie wanachama wa chadema umesikia lini tukilalama kuchangishwa? wafadhili wakija sawa wakiondoka (hata kama ni kweli) si tatizo, kikubwa ni dhamira ya ukombozi ndo inayotuongoza. Pole kwa dua lako la kuku, chama chako kinawafadhili wangapi mpaka sasa?? debe tupu katu haliachi kupiga kelele.
     
  13. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mke mdogo huwa hayuko radhi kuona bwanawake anaonewa, huonyesha mapambano japo kwa chinichini.
     
  14. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la CCM siku zote ni kuota wafadhili, matokeo yake chama sasa kiko mikononi mwa mafisadi a.k.a Wafadhili!
     
  15. E

    ESAM JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Chama cha watu huendeshwa na watu na sio wafadhili
     
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Shilling shillingi ndo ziling'oa mkoloni
     
  17. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,924
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jambo moja tuu na ujijue sifa zako..UMEJIUNGA AUG 2011,UMEPOST ***** MARA 96 Ukalumbana na wenye akili mara 251 UJINGA WAKO UKAPENDWA NA WAJINGA KAMA WEWE MARA 11..huna hata kimoja ulichoona ni cha maana kwa walioweka mada hapa...Sasa huoni wewe ni wa kutoga sikio tuu???

     
  18. m

    maweni Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Shame on these stupid ccm and the likes nape!
     
  19. M

    Mringo JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mimi sio CDM ila naona uwezo wako wewe kufikiri haundi mbali hata ya mkojo wako unapofika ukojoapo....Kwani CCm walipoomba kuchangiwa cjui ilikua mwaka jana...ina maana wafadhili wao waliingia mitini??...fikiria vizuri ndugu JF ni kwa wasomi watu watakushangaa
     
  20. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sijaelewa kama hapa unakipaka CHADEMA mavi au Blue Band?
     
Loading...