Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waendesha pikipiki mz kwelikweli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tutor B, Sep 21, 2011.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Jana mwendesha pikipiki alifanyia uharifu jijini Mwanza. Bahati nzuri raia mwema akawa anafahamiana na mwendesha pikipiki mwingine akampigia simu na kumtaarifu habari hizo, wakapigiana simu na kupangiana majukumu pasipo kuwahusisha polisi. Walioenda barabara ya kuelekea Bariadi ndo wamefanikiwa kumleta mharifu huyo asubuhi ya leo na tayari wamempeleka kituo cha polisi.
    Kwa ushirikiano walioonyesha waendesha pikipiki, ni ukweli usiopingika kwamba raia tukiamua tunaweza kuokoa mambo mengi na kupunguza uharifu.
     
Loading...