Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waenda Loiliondo wanaandamana Bunda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tatanyengo, Apr 8, 2011.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wananchi waliofurika katika mji wa Bunda wakiwa safarini kwenda kupata tiba huko Loilondo wanaandamana kwenda kwa mkuu wa wilaya wakipinga utaratibu wa kupata vibali. Wananchi hao waliotoka maeneo mbalimbali kanda ya ziwa wanalalamikia rushwa iliyokithiri katika utoaji wa vibari vya kwenda Samunge.Wanadai magari yanayopewa vibali ni ya matajiri wa Bunda na kuwaacha waliotoka maeneo mengine wakisota.
     
  2. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Nami nimepata hii breaking news kwa mtu wangu wa karibu alieko Hapo Bunda, nae anaelekea Loliondo, amesota leo siku ya 3, bdo yupo hapohapo Bunda..
     
Loading...