Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wadhungu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Johnson2012, Feb 29, 2012.

  1. J

    Johnson2012 Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakuu mnaweza kunifafanulia eti inakuwaje wadhungu wengi duniani wanatumia mikono ya kusho?waafrika wanaotumia ya kushoto ni wachache ukilinganisha na weupe
     
  2. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sababu ni wajukuu wa shetani.

    Wa Africa ni wajukuu wa Adam. Kwani hufahamu kuwa mwanadamu wa kwanza na ustaarabu ulianzia Africa. Sasa kama unataka kufilisi utamaduni wako, hiyo ni hasara kwako.

    Wacha kujifananisha na WADHUNGU. Unaonyesha jinsi gani umefilisika ki fikra. Kwani wewe ni Mtumwa?:shock:
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wazungu wapi?
    Hata baada ya nanihii wale wanaokuja si wanaitwa wazungu siku hizi?
     
  4. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 831
    Trophy Points: 280
    Kwani wale wanakuaga na mikono..
     
  5. S

    SI unit JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wana mikono, miguu na mkia. Ndo maana wana uwezo wa kuogelea kweye **_** mpaka wanafika kurutubisha yai!
     
  6. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 831
    Trophy Points: 280
    Duu! Kwa hivyo vitu vyote vinakua invisible until afta nine month.
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unaweza kuwa umewaona wawili tu na kucomfirm kuwa wote wanatumia shoto.
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hii sredi inayumbayumba..
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    eti wachangiaji wametokea St. Kayumba

     
  10. J

    Johnson2012 Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata hakuna meenye jibu la maana rudini shule
     
  11. genius

    genius JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Wazungu Kulingana na utamaduni wao tangu wakiwa watoto hufundishwa kutumia mikono yote. Mwafrika ukitumia mkono wa kushoto enzi za utoto ilikuwa mwiko/ haikuruhusiwa.
     
  12. R

    Rev Fr KABOKA mchizi Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata biblia inasema, "walio wangu wataketi mkono wangu wa kuume" sijaona sehemu inayozungumzia mkono wa kushoto.
     
Loading...