Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadhamini wa mahakama feki wadakwa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RasJah, Sep 30, 2011.

  1. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jana mahakama ya ilala imewadaka wadhamini kanjanja wanaotega maeneo ya mahakama na barua za serikali za mitaa ili kuwadhamini watuhumiwa wasio na ndugu kwa ujira wa tsh 20,000, na baadae hukimbia... Wadau hii imekaaje??
     
Loading...