Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wademu wa uswazi hawapendi wanaume wa mshahara

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kansije, Feb 22, 2011.

  1. kansije

    kansije Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa nini mademu wa uswazi wanapenda wanaume wa kipato cha kila siku na sio wale wa mshahara? Naomba kuwasilisha hoja
     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unauhakika mkuu, mimi sidhani kama hili linaukweli..
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    linaukweli sana manake madeu wa huku uswahilini wanaume wetu hawana mishahara mikubwa ya kufikia tarehe 30 na wakipata hela wanahonga wa njee bora kila siku apate buku tano ila sio 150,000 kwa mwezi
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mi nadhani mademu wote, wauswazi na wakishua wanapenda mtu mwenye constant flow of money, Nakubali kwa hiyo mishahara hawawezi kuwapenda sababu watakuwa watu wa sound kila siku mpaka mwisho wa mwezi saluni wataendaje
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ndo kina nani hao?? Nifahamishe then nitarudi
     
  6. kansije

    kansije Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    marytina huku kwetu watu wenye uhakika wa buku tano kila wachache sana, siku za kwanza utapata buku tano zinazofuata buku mbili au tatu
     
Loading...