Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadauu hebu tukumbushe kuhusu DESI.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by samilakadunda, Aug 31, 2012.

  1. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wadau nilikuwa napumzika nikakumbuka jinsi desi1(kunda mbegu na kuvuna mara mbili zaidi) je wewe uliathika kwa kiasi gani? Maana hikitu haikuchagua mzee,mtoto,kijana,msomi,asiesoma,mchamungu,asiemcha mungu,wafanyakazi, wasio na kazi,wanasiasa.je ww ulitendwa na hawa jamaa??
     
  2. W

    Wajad JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mambo ya kukumbushana vilio vilivyoanza kusahaulika hayafai! Watu tumepoteza vi em5 bhana! Swali kwa wadau wenzangu, hivi tukichimbachimba ardhini kwa mda mrefu hatutaweza kupata mbegu zetu japo zilizodhoofika? Au ndo zishaliwa na mchwa ivo?
     
  3. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Pole wajad hii ndio nchi dharimu,hawakuweza hata kuwafikilia wananchi wanyonge na wakaizima hivi hivi.inaniuma sana.
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unafufua msiba wewe.
     
Loading...