Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wadau

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by WamLola, Aug 15, 2012.

  1. WamLola

    WamLola JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani wadau wenzangu kila kazi ina mamlaka husika hivyo naomba huu uongo mdogo kila mtu anaotoa tuuache kwanza tuwaze mabo mengine kazi ya kuweka majina ya wanaoenda chuo ni ya TCU peke yao jamani.naomba kuwasilisha.
     
  2. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Sasa kama TCU wenyewe wametoa tangazo uongo unatokea wapi? Tatizo lako umekuja JF Baada ya ze duduz kuweka selection za Ud. Ebu usiwatafutie wadau Ban.
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wacha nipite tu maana Mods wananiangalia
     
Loading...