Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau wenye ufahamu wa NGO nisaidieni nataka nianzishe NGO yangu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mamabaraka, Oct 28, 2011.

  1. m

    mamabaraka Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimewahi kufanya kazi kama msimamizi wa miradi katika ngo moja yenye makao yake hapa mjini, hvyo ninao uzoefu kiutendaji wa miaka miwili. Registration zinafanyika wapi? Tusaidiane mawazo kwa mwana jf yeyote mwenye ngo au mwenye wazo kama langu.
     
  2. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Iwe na ofisi tafadhali, siyo ya kwenye briefcase.
     
  3. m

    mamabaraka Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ofisi ipo.
     
  4. f

    faida za elimu New Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upo wapi kwa sasa?
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mi nipo dar,nina that idea
     
  6. m

    mamabaraka Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  7. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,780
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    ngo itakuwaje yako tena? Si bora uanzishe kampuni na wanao
     
  8. m

    mamabaraka Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  9. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni rahisi mdau,ingawa umeonesha ubinafsi hata kabla ngo haijaanza...Mungu apishie mbali na 'greedyness' isijidumbukize.Taarifa za uhakika unawezapata pale kwa msajili wa ngo magogoni unaingilia lango la utumishi. Kwa ufupi unatakiwa uwe na katiba ya shirika,viongizi/pp size,uspesfy niya kitaifa au kimkoa,ada na barua ya kuomba usajili.jamaa wa kwa msajili wapo straight 4wad hawana longolongo watakusaidia vzri bila shaka.
     
  10. m

    mamabaraka Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thankx for good information Mr or Miss nusumtu, unajua mtu akisema hana idea it means anaomba muongoza sikujua hata kama NGO haiwi ya mtu binafsi manake bosi wangu katika ngo fulani hapa town, NGO ilikuwa ni kama yake anaajili mwenyewe, anapanga mshahara mwenyewe,akiamua kukulipa 2milion hata kama ni std seven atakupa, na akiamua kukupa laki na nusu hata kama una ni graduate atakulipa,pia akiamua kuajili au kudismisal ni yeye tu everything ye ndo owner na msemaji mkuu. God bress you thank you.
     
  11. M

    MaTT Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ok, nina ufahamu huo na nimeregister NGO moja. Hivi sasa ninafanya kazi kwenye international NGO hapa DSM. Kama utahitaji msaada zaidi nipigie 0715 203386.
     
  12. B

    Bayo Senior Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeah, m pia ntkuchek matt kwaa ushaur zaidi pia nina NGO na jamaa zangu tumesajili home affairs tuna mwaka sasa, ntakupm mama baraka for more clarity
     
  13. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    NGO unahusika na nini? unasaidia kina nani kufanya nini? toa basi information kidogo watu wapate interest.
     
Loading...