Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau wenye experience na udsm naomba ushauri jamani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Drama.abk, Sep 19, 2012.

  1. Drama.abk

    Drama.abk Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ADMISSION TAYARI, BADO VITAA KUANZA, kwa mimi wa 1st year cna hata mbinu nyingi zaidi ya kusoma 2 uko. I need advice pia na masuala mengine wadau wenzangu juu ya jinsi ya ku-survive uko.
    (Hapa nafuatilia mabango yangu mawili tayari kwa migomo)
    Future Engineer!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Kwa CoET maisha mazuri tu,jitahidi kutafuta madesa hayo ndio kila kitu kwako,mambo ya baby I luv u weka pembeni,mambo ya bashi weka pembeni,mambo ya kujiachia misosi weka pembeni jitahidi uwe unapiga lampard(uwe unapiga code 101 au 011)!! Maji uwe unadownload nunua jagi la kuchemshia maji......Ukifanya hvyo GPA above 4.5 utaipata otherwise utaambulia gpa kama ya jar car hire.
     
  3. Timoso

    Timoso Senior Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dah huu ushauri ni kweree.. Thanks King Kong III , wacha nkasake madesa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Usiende kula kula ovyo hapo chuo,utakosa hata nauli ya kurudi kwenu..me nilikua napga code 101 yani napga chai asubuh,mchana deshi na ucku nakula.kuhusu kupga msuli,wewe kama ni mcoet nakushauri elekeza akili yako kwenye madesa kaka,otherwise ukijidai na wewe kujifananisha na wale wenzio wa CASS utafail masomo yako.
     
  5. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..ah,izo mbwembwe za 1st yr.! Ukfka 2nd yr bata kama kawa..ila usijsahau kusoma..mepita miaka 4 pale iknw nachoongea..
     
  6. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    asee binary ndo mpango. Tena na xpense mpya hizi kijana aandae bango 2. Harage from 1200 to 1500 nyama 1500 to 1700 . Hostel 200@day to 400@day and 4rom 400@day 2 800@day main cmps, boom 7500! Kuna bonge la mgomo linakuja kudadeki.
     
  7. Drama.abk

    Drama.abk Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thanks much bro, apo ni mwendo wa Lampard 2... masuala ya kubeba m2 pia haya wezi kuniaffect kimasomo?
     
  8. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Mwana ukbeba utapata baraka. Mi npo coet, kula shule acha pombe. Maisha mazuri- coet tunaheshmika mi nimebeba mwaka wa 1 na wapili watatu nikabebwa, huu wanne utanibeba dogo tutashare cost nitagharamikia 60% ya cost nzma ambayo ni 120000
     
  9. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wacha uwoga nenda shule, mikopo yenyewe ishakua issue wewe umepata unaomba ushauri wa nini tena badalaya ya kumshukuru Mungu
     
Loading...