Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau week end ndefu hiyoo...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ulimakafu, Apr 21, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Wana JF wenzangu,kama tunavyofahamu kuwa siku 5 mfululizo zijazo tutakuwa na mapumziko ya sikukuu ya PASAKA na kufuatiwa na Siku ya Muungano.Tutakiene heri tupite salama bila mawaa.Tusisahau sala na iibada zinazoambatana na mapumziko haya (kwa waumini).Cheers...!(Na maji ya Ilala kidogo + digital lager+savannah).
     
  2. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wat a long holiday....me love it
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Haina kubeep hiyo....
     
Loading...