Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau wasalaam allekum

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Dr-of-three-Phd, May 25, 2011.

  1. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Salaam,

    Natafuta simu nzuri ya double line yenye TV na FM nitapata duka gani na make gani ni nzuri?

    Mdau
     
  2. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ......wasalaam allekum ...ndo nini?
     
  3. mazd

    mazd Senior Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama hujui kusalimia kwa hiyo lugha--potezea tuu, sio unaharibu lugha za watu mkuu.
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nenda Kariakoo, kuna maduka zaidi ya buku kule mtaa wa Aggrey. Spesifikesheni za simu unayoitaka ni za kichina, na simu za kichina huwa hazina make ya kueleweka, kuna Bluetooth, Obama, Michael Jackson, Multimedia, TV Phone e.t.c. So far TECnO ndo ambao wana make ya kueleweka ya simu mchina na zinazodumu, jaribu hiyo brand!
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    He! mkuu, unataka kuwa unaangalia ka tv na karedio kwenye kwenye kasimo?
     
Loading...