Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau wapi nitapata mashine ya kupandia mpunga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by The hammer, Sep 4, 2012.

  1. The hammer

    The hammer JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,131
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Naomba mdau anayefaham sehem wanakouza mashine ya kuandia mpunga ndani ya nchi ikiwezekana na bei yake au link ya sehem wanakouza kwa njia ya mtandao iwe japan,china popote pale
     
  2. G12

    G12 Senior Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mdau, nicheki kwa kupitia info@g12.hk, nina bei zote hapa.
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nenda sido utapata maelekezo mazuri.
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    tz1 hii machine unayo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo sina ila nina mashine za aina nyingi na mwishoni mwa mwezi nitakuwa napatikana sido pugu rd.
     
  6. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,357
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    JKT SUMO pale mwenge dar au mikoani ndo mpango,hata bei zao pia ni reasonable,kawacheki mzee
     
Loading...