Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau wa mtandao wa TIGO: Mtandao huu ni matapeli, wasumbufu, hawana adabu! WANAKERA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mimtamu, Jan 31, 2012.

  1. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari wana Jf wenzangu.

    Mwenzenu nimeamua kufunguka baada ya kuona maji yananifika shingoni. Kila mtu anajua umuhimu wa mawasiliano hasa ya simu katika dunia yetu ya leo. Leo kero yangu naihamishia katka mtandao wa TIGO.
    Kama mambo haya yananikuta mimi tu basi line yangu inamatatizo,
    1. Ninapata sms zisizopungua 20 kutoka TIGO kwa siku halafu hazina kichwa wala miguu
    2. Nikijiunga internet mobile na inapokwisha muda wake, wananiunganisha kila siku bila idhini yangu na wananikata hela
    3. Tangu huduma ya kukopa salio lianze sijawahi kukopa lakini natumiwa sms kuwa deni langu ninalodaiwa sijalipa
    4. Juzi nilinunua muda wa maongezi katika TIGO PESA lakini cha kushangaza wamenikata hela ktk Tigopesa lakini salio halikuongezwa mpaka muda huu
    5. Tangu mwaka huu uanze sijawahi kupokelewa simu zangu katika huduma zao za customer care wao
    6. Wamekuwa wezi wa salio, kwani hata kama hujatumia ukiangalia salio baada ya muda fulani unakuta limepungua
    7. Niwasumbufu wakati wa mawasiliano.

    Natamani niuache mtandao huu laki namba yangu ndio ninayoitegemea ktk biashara zangu na wateja wangu wengi wana namba ya tigo kuliko mitandao mengine. Swali langu wadau, Matatizo kama haya yanachukuliwa hatua na mamlaka ipi katika serikali yetu? Haki zangu nitazipata vipi, maana hapa wanakesi ya kujipatia pesa kwa njia ya utapeli.
    Kwakweli inaniuma sana, INAKERA SAAAAAANA!!

    Nawasilisha kero yangu
     
  2. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nenda tume ya kudhibiti mawasiliano
     
  3. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ipi hiyo?
     
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    huo mtandao wakijinga sana,wenzio tushawakimbia zamani za kale,pooor service
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,082
    Likes Received: 6,751
    Trophy Points: 280
    Tigo ni wezi wa kutupa
    nadhani hayo ma meseji
    yao wanayotutumia
    bila idhini ndo wanayalipizia,kwenye
    pesa zetu!
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa wanakera sana.Hata ukienda tume ya mawasiliano utapoteza muda bure tu.Anza kuhama mtandao taratibu,,,,,,,mmmm,,,,,eeee halafu ID yako nimeipenda sana!
     
  7. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmmmmh...
     
  8. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiukwel tigo niliiamini sana ila huduma zao ni very poor,hata offer zao ni wizi mtupu hv kama huduma yao ni nafuu tigo kwenda mtandao mwingine ni uongo mtupu,i hate tigo bora nihamie....
     
  9. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamia gari kubwa,achana na vibajaji!airtel mtandao ulioenea zaidi tz.
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nishawapiga chini zamani sana. Kama vipi hamia airtel. Tehe
     
  11. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,237
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    co hayo 2 mkuu...tokea wiki iliyopita mpaka leo, unaweza ukawa na salio(sh.600) kwenye cm lkn ukipiga unaambiwa huna hela wanakulazimisha ukope.WanaKERAA mpaka bac
     
  12. zanzsco

    zanzsco Senior Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakushauri toa tigo caller tune wanakata 27 kila siku na 300 kwa mwezi! Alaf wanaokopa riba yao ni kubwa sana 10% kwa pesa ndogo ni hatari, nlivyoo ona haya yote cjawah kukopa na nikatoa caller tune. Wanakera mbaya. Npo airtel mtandao wa ukweeee. Ama ama wasubiri nn! Customer care si wanawake kaz umbea kazn!
     
  13. A

    Alistides New Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna lolote!wote ni wa1
     
  14. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Tigo mtandao wa wanafunzi,jiunge na Zantel ni bomba
     
  15. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,806
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    niliweka humu mtandaoni sikujibiwa hata mtu mmoja, mna upendeleo au? hata hivyo usemavyo ni kweli tupu , dawa ni kuto weka hela wiki nzima. Wizi mwingine wanakupa no. 0713800800 ambayo unalipia hata kama huduma ujatumia, wanakwepa sana maswali ndio maana customer service hawapatikani, maana utawauliza juu ya wizi huu
     
  16. B

    Baba Dorcas Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hama mtandao!
     
  17. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    hamia kwingine, ndio jawabu halisi. Tume ya mawasiliano wanakula pamoja, utapoteza muda tu
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Airtel ndo wangese 100% afadhali nibaki tigo tu
     
  19. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bado nipo njia panda.. Ukizingatia nikihama mtandao nitaidhuru biashara yangu, coz wengi huwa wananipigia na wanatumia tigo. nifanyeje ili kubalance mawasiliano kwa wateja wangu
     
  20. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ............. mie jina!!!:photo::tongue:
     
Loading...