Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WADAU WA MMU: Wakati mwingine tuwe serious Jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gagurito, Jun 10, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nafahamu fika wengi wenu mtanishambulia, nafahamu hili na nitajibu hoja zenu. Kweli hii ni Forum ya MMU, so mijadala abt mapenz, mahusiano na urafiki yana nafasi kubwa humu zaidi ya popote ndani ya Jf. watu wamekua wakitoa ushauri, kuelezea experiences zao ktk mapenzi na wengine wamekua wakipokea ushauri humu. Kinachonikera kila mtu humu huomba ushauri, hakuna ambaye huandika thread pasipo kutaka ushauri, hapo ndipo nafikia kuwataka wenzangu wanaJF-MMU wkt mwingine tuwe serious, kuna mengi ya kuandika humu zaidi ya kutaka ushauri. waweza toa story km ilivyo then sisi tukajifunza kitu wenyewe pasipo mtoa mada kuomba ushauri. Kuna mambo mengine nje ya MMU yanaendelea cjui km wadau wa MMU twatambua. Nawasiwas kuna watu humu hawana habari abt bajeti bt wanawaza kuomba ushauri wa mapenzi, mbaya zaid wengine hujitungia story za uongo. Jamani wkt mwingine tuwe serious... Asanteni.
     
  2. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi binafsi niko serious..............
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mbona mimi mara nyingi sredi zangu huku MMU huwa nawapasha/nawapa habari ndio hiyo tu sio za kuomba ushauri?

    Hii wikiend kama vile itakukalia vibaya hutaki waomba ushauri?
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kaka mbona thread za kuelimisha ambazo hazitaki ushauri jamani?? Hebu peruziperuzi huko bana utaziona.

    Bajeti duh- tukiilink na MMU bila kuiombea ushauri sijui inakuwaje.......... haiwi tamu bwana ah!!
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    SITAKI USHAURI, NATAKA STORY YENYE FACTS NIWEZE JIFUNZA. Haya ya kuomba ushauri ktk kila kitu (thread) si sawa kabisa! THAT'S WHY NAPENDA POSTs Za Bujibuji na Mwanakijiji.
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Acha uongo wewe, umesoma thread zote umeona hivo? mbona lizzy huwa anatoa thread na conclusion? mbona mimi nilitoa thread ya zawadi na conclusion? usilipuke tu jaribu kupitia kwanza au ungesema thread nyingi ziko hivo, pia muna thread ya mbu hii mpya ya kujipenda mbona haiombi ushauri?
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    anawazia itakuwaje bajeti imepandisha bei ya bia na wikiend ndio hiyo.Ana hasira na kila kitu
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo nilikua nazungumzia ndoto hata cjaomba ushauri!
     
  10. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bajeti humu? Aisee
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo nilikua nazungumzia ndoto hata cjaomba ushauri then nikauliza swali kwenu wadau!
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Gagurito hebu jaribu kuzungumiza bajeti humu uone ni wangapi watachangia lakini hoja hiyo hiyo ipelekee Jukwaa La Uchumi au La Siasa uone jinsi gani itakavyochangiwa labda cha msingi ni watu kuleta mada zanye kufikirika na zenye mashiko
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Guririto amechanganyika as bia imepanda bei
    natamani bia ineuzwa elfu 5 ningeruhusu wote wanaochumbiwa na wachagga kuolewa fastafasta as no pombe
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sawa unafikiri watu wote waliipenda hiyo ndoto yako?
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Teh! Kweli bia imepanda na inatuumiza kichwa wanywaji bt humu tumejisahau sana, mfano wa bajeti niliotumia nadhan sisahihi bt nilitaka kuzungumzia juu ya post zenye kuelimisha, mean tuachane/tupunguze kuomba ushauri kwa kila kitu!
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sijawahi kusikia watu wakilalamika BIA imepandishwa bei hwa nasikia wanalalamika nauli zikipandishwa, sasa Gagurito sijui anakunywa kiasi gani per day lol.
    Ahaaa ahaa Gaga si ajabu alikuota wewe
     
  17. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ivi ni lazima kusoma kila thread humu?
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Si lazima kusoma kila threads humu bt threads nyingi zimekua zikiomba misaada hivyo kuongeza ile hali ya kutosoma threads humu MMU. Nilikua nitashambuliwa coz wengi wetu tumezoea kuandika threads zenye kuomba nisaada na ushauri, Anyway ni maono yangu!
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Leo zamu yangu kuanzisha sredi....

    Sitataka ushauri wenu..........

    Jiandaeni saa tano kamili napanda hewani
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
Loading...