Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau wa jamii forum kuna mtu anatabika anaomba msaada

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tabu kuishi, Jul 20, 2011.

  1. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuna mdau wetu wa jamii forum anatafuta kazi ana experience ya KUFANYA KAZI BENKI KWA MIAKA MITATU. KAMA KUNA MTU ANAWEZA KUTOWA MSAADA TUNAOMBA TUMSAIDIE.
     
  2. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Msaada wenyewe ni kumpa information contact , baado anapenda kufanya kazi benki
     
Loading...