Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau wa Jahazi la FM mawimbi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Aug 10, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nauliza wakuu mimi najua Jahaz lilikuwa zuri sana wakati linaanza pale walipokuwa wakianza nakibwagizo cha Captaiiiiiiiin!!!Nainafatia habari za magazeti na porojo za hapa na pale!!Lakini sasa limeingiliwa na wajuwaji basi sijahazi limekuwa jakazi!!Kuna huyu Mdau anayeitwa Ephraym Kibonde,Nashindwa kumuelewa pale hasa anapokuwa anachambua mtu nakumhukumu mbaya zaidi uishia na kumtukana mfano utasikia wewe ninani katika nchii nenda huko na chama chakoukawambie mamako na mke wako na watoto wako!!kwakweli huwa nashindwa kuelewa jamaa nini malengo yake baadae!!Pengine uhisi anataka kumnyang'anya Mh,Chiligati nafasi yake katia chama cha CCM!Kibonde Tunamjua sisi pale Oyserbay pale mtaa wa Ali bin said tulikuwa tunakutana naye moja mbili tatu!!hakuwahivi haponyuma!!Sijui nini nadhani kunakitu kahaidiwa kwamba awe mpiga debe wa chama!!hakuna kazi ikakosa mpiga debe bwana kasema nani!!Juzi kati alimshambulia Mtikila,na kama yeye Mtikila alisikia najua kwa huruka ya mtikila angemfungulia mashitaka!!Mimi naomba apunguze kidogo kwani Ngoma ikivuma sana mwishowe upasuka!Kapaah!!!!Kaptaiiiiiiin:thumb::amen:
     
  2. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamaa anaboa ile mbaaaaaaya..
     
  3. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M-meona heee!!!!!
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    aaaaaaaaaaaaaaaaaagrrrrrrrrrrrrrrrrrrrh!
    acheni wivu nyie!
    bila kibonde mimi huwa sisikilizi JAHAZI!...

    HONGERA KIBONDE!
    ASALAMAAAAALEEEEEEKUUUUUU KIBONDEE KOKOTE ULIKO KUNA WATU WANAKUONEA WIVU
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Jahazi bila Kibonde ni zawa na Ze Orijino Komedi bila Masanja mkandamizaji. Kama unakipenda kisikilize kama hukipendi kipotezee!!

    Mi kusema ukweli ananisaidia sana kupunguza mihasira ya foleni,
     
  6. made

    made JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
    hampendi kuambiwa ukweli!!!!km unackiliza na kuwafaham hao basi una feel!!otherwise potezea.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Achaneni naye maana kila siku kumjadili ndio mnampa kichwa bora kumpotezea kama anakuudhi!
     
  8. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45

    kwa kifupi mi nilishaacha kusikiliza CLOUDS katika vipindi vyao vyote isipokuwa michezo tu .... karibu vipindi vyao vyote ni majungu, fitna, na kujipendekeza pasipo na msingi kwa watu hasa viongozi wa serikali na chama tawala.... sijui wnaataka kuchukua nafasi ya TBC.... wawe redio ya taifa... watangazaji wake hasa wa PB na hawa wa jioni ni majungu na masikhara yasio ya msingi yaani wanaboa... watakachosema wao wanaona ndio final .. yaani wao ndio wana haki ya kuisemea serikali na kuitetea.... kipindi pekee ninachosikiliza ni SPORT cah usiku... at least kule hakuna unazi wa kisiasa ni michezo tu
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nikweli kabisa afadhari PB lakini hapo Jahazi ninayeona huwa anfanya vizuri ni Anthonio Nugas atlst Captaiiiiin yeye hapo kama huyu mnyambala hugwe kwakujikomba!!huyo!!!mhnnnn!!:A S angry::lying::kev:
     
  10. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Jahazi ni Moja ya Vipindi Worse Kuliko vipindi vyote vya Media za Tanzania, na Huyu Efreim Kibonde ndio Mnazi pure wa CCM, mkitaka kuamini tafuteni Video ya ku- launch "changia CCM" pale Mlimani City.
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tatizo lenu ninyi watu ni POLITICAL HATE!....
    swala la kibonde kuwa ccm ni maisha yake binafsi....
    tukiamua kuwa wakweli kabisa jamaa ana ''kipaji''

    SALAAAAAAAAAAMAAALEEEEEEEEEEEEEEKKUUUUUUUUU KIRAIA NA KAKAKIIZA kwa chuki kubwa uliyojijengea juu ya kibonde!kibonde yupo juu kubali au kataa

    mimi kusema ule ukweli jahazi la KAPITEEEEEEEEEEEEEEEEEIIIIN huwa halinogi bila kibonde
     
  12. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo lako na wewe umewapa uzito usiostahili. Ile ni comedy halisi, hakuna habari ya mashiko pale.
    Kula burdani mtu wangu. Ukitaka habari za maana sikiliza BBC, Ujeremani, Radio One stereo, Magic FM n.k, lakini sio Clouds. Upooooooo? nakupa assalaamualykum
     
Loading...