Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau wa elimu naombeni msaada katika civil engineering.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NingaR, Jun 6, 2012.

  1. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimemaliza kidato cha 6 mwaka huu nikichukua mchepuo wa pgm na kupata div iii-13 yaani physics-e, mathematics-d, geography-d na gs-s, pia o-level chemistry sikuifanyia mtihani kutokana na sababu zilizo kua nje ya uwezo wangu lakini niliisoma kama masomo mengine, sasa nataka kusomea civil engineering chuoni tatizo linakuja katika vyuo vingi hapa nchini wanataka o-level angalau niwe na c ya chemistry lakini chuo cha St. Joseph wanataka any two principals in physics, mathematics na chemistry, nimejaribu kuwatumia email kuulizia kama naweza pata admission lakini bado hawajanijibu, Siolazima kusoma St. Joseph hata vyuo vingine pia itasaidia sana. Wadau wa elimu hapa jf naombeni mnipe mwangaza kwa hili nifanyaje ili niweze kutimiza ndoto zangu za kupunguza tatizo la miundombinu hapa nchini kwetu kwani ndio sababu kubwa ya mimi kutaka kusomea civil engineering, akhsanteni na mungu awabariki na kuwaongoza
     
  2. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe NingaR kila siku unaomba msaada wa PGM na umeshajibiwa mara kibao unaweza kusoma Civil Engineering lakini sijui una wasiwasi gani.Jaribu kuapply kwenye vyuo vyenye masharti ambayo hayahitaji chemistry o-level
     
  3. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jaribu ku-apply vyuo vingine pia.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    kwanza nahc haamini kama amefaulu!
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu nahitaji kuwa na uhakika zaid.

    SAWA MKUU NTAFANYA HIVYO
     
  6. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu KAMA ULIKUA KICHWANI KWANGU VILE
     
Loading...