Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau wa elimu hii imekaaje

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by AHAKU, Feb 17, 2010.

  1. A

    AHAKU Member

    #1
    Feb 17, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnaweza kuutafakari vipi msemo ufuatao kama ulivyotundikwa katika website ya www.us.camfed.org

    "When you educate a girl in Africa, everything changes. She’ll be three times less likely to get HIV/AIDS, earn 25 percent more income and have a smaller, healthier family"
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    msemo wako umepitwa na wakati.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Msemo huu Uko bado valid sana, actually as times move ahead unazidi kupata nguvu!!
    We anza na hawa wanawake tulio nao hapa JF, unadhani ni kiasi gani wako aware na masuala ya afya?...HIV? na issues nyingine za kisosholojia?...Jibu ni kwamba wana uelewa mpana, ambapo atakayepuuza ni kwa hasara na kupenda kwake mwenyewe!
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wakikusikia ohooo!
     
Loading...