Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau wa Arusha nionesheni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Captain Phillip, Jun 8, 2012.

  1. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Niko Arusha kwa mapumziko kama alivyokuja mzee wa anga.Nahitaji kwenda
    Ma##ko Bar leo pliz wadau nielekezeni ni wapi.Taxi huwa sipandi wa boda boda nna kabaj kangu.Natanguliza shukrani.
     
  2. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Arushaa mpo!!!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    kwa hali hii ya hewa......na huo usafiri wako....mmmh....tafuta mwenyewe ilipo......
     
  4. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tafadhali Preta nifanyie uungwana nina hamu kweli ya kupaona na kuona yaliyomo.
     
  5. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tafadhali fanya uungwana pliiz
     
  6. m

    mareche JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karibu sana utaona mengi sana kama vp nitafute
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ni PM namba yako nikuelekeze! Ukija utanikuta!
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu sana...ukichua taxi wanapajua otherwise ukifika kwenye mataa uliza watakuonyesha
     
  9. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    nashuruni kuna muungwana mmoja kanielekeza muda si mrefu ntatia maguu hapo nna hamu sana kuona yale nayosikiaga
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ukifika nibp. Nipo nyuma ya Ndovu!
     
  11. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Haya poa mkuu wangu
     
  12. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    kama unatokea mianzini kuelekea sanawari iko mkono wako wa kushoto kabla ya njake petrol station ila hawajaandika hilo jina wameandika arusha park kama sikosei na chanzo cha hilo jina siunajua tena yale mambo ya akina dada kuwa na maajaliwa
     
  13. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Basi niwapatie feedback.Nimefika pale na kiu yangu ya nanihini nikajibebea mzigo mapema mapema manake sina ujasiri wa kulala na mtu nisiyemjua.Nikaenda kwa hotel kudandia motokari.Nimeweweseka na hiyo kitu wee kuja kujikuta nime-sweat mbaya then kutafuta AC ndo nagundua hakuna eti sababu Arusha kuna Baridi.Yaani elfu sabini imeniuma mno kulipia chumba kisicho na AC.
     
  14. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    looooohh uongo kaka,gest gani hiyo
     
  15. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu guest kabisa!!Long tym sijalala huko.Ni hotel mpya nas cha kushangaza wanatumi mpaka access card ns hata bill nimelipia visa card just to show you ilivyo tofauti but kukosa ac nimechoka
     
  16. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kalio bar imechujaaa mzee siku hizi njoo first and left leo...
     
  17. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Maeneo yako hayo Erickb52.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah...kuna kuku watamu sana hapo matk bar
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Siku hizi wale wa hapo wamehamia bar moja kule sakina
    Karibu sana mkuu

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ipi hiyo mkuu tumigrate nao.....
     
Loading...