Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau wa Arusha Eva Anaendeleaje? Tujuzeni Please

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bobby, Sep 20, 2010.

  1. B

    Bobby JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Takribani wiki mbili zilizopita kulikuwepo na habari hapa jeief kwamba moja ya nyumba ndogo za mgombea mmoja wa urahisi ilikuwa hoi bin taabani kitandani kwa maradhi. Ukitilia maanani kwamba uchaguzi unatugharimu mabilioni ya pesa hivyo tusingependa tuurudie uchaguzi huo na kutugharimu walipa kodi.

    Ni ukweli usiopingika kwamba afya ya dada yetu Eva ni muhimu kwetu katika kufanya maamuzi ya busara mbele ya sanduku la kura 31 October 2010 kwani inaakisi afya ya mgombea huyo. Je ndugu zetu wa Arusha dada yetu anaendeleaje?

    Na je mwenzi wake huyo alifanikiwa japo kwenda kumjulia hali wiki iliyopita alipokuwa huko kwa kampeni?
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Tuambie ni nyumba ndogo ya nani ili tuweze kufanya huo uamuzi wa busara ifikapo Oct 31.
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    JEI KEi
     
  4. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Duh!:eyeroll2:
     
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Asee acha bana, jamaa akiguswaga anafungia, unakumbuka kule ZE nani?
     
  6. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hawana muda wa kufunga tena siku hizi, wanaua
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Haya sasa mambo ndio hayo ,mlijitia wajanja kutumia proxy kumchafua Slaa sasa mambo yanawageukia kwa kupitia kwa huyo EVA wa Arusha anaesemekana yuko mahututi kitandani!! Mlimwaga mboga na sasa wenzenu wanamwaga ugali!!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ooooh...Goshhh!
    Sasa hv kinachoangaliwa ni kwenda ikulu tu, hafikiriwi mgonjwa wala shemejie!
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    !!!gulp!!
     
Loading...