Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau vipi nhif mbona kimya?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Naitwa Nani, Dec 18, 2011.

  1. N

    Naitwa Nani Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee leo ni siku ya 41 tangu tufanye Interview pale NHIF katika ukumbi wa Baraza la Maaskofu!!
    Mtu yeyote mwenye jipya au tetesi zozote maana zile nafasi zimetangazwa kuwa ni TEMPORARY EMPLOYMENT!!
    Sasa kwa hali hii ikiwa Permanent Employment itakuwaje??
     
  2. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    raia washa sign kandarasi longtime kaka! Duu!
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ngojea tu.
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    we bado unaziwaza hizo nafasi? Toka siku ile nilijua ni usanii, na niliachana nao pale pale.
     
  5. Kitrack

    Kitrack Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Hii ndio TZ bongoland...iko janjajanja nyingi sana!!
     
  6. N

    Naitwa Nani Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks Wadau for the comments!!
     
Loading...