Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau vipi mdahalo wa rais wa zamani kikwete utafanyika

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Japhari Shabani (RIP), Nov 1, 2010.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Katibu ya kampeni Kinana alituahidi mdahalo wa JK baada ya uchaguzi Je utafanyika?Atazungumzia nini?Kutangaza matokeo ya uchaguziiii?Kuomba msamaha kwa Watanzania kwa alikotufikisha?Kubatilisha uchaguzi na kutangaza hali ya hatari??????????Wadau kwa anaejua kuhusu the so called Mdahalo wa JK tufahamisheni.MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
Loading...