Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau tuwe makini na gonjwa la ukimwi 2012

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sajosojo, Jan 1, 2012.

  1. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kuna watu humu ndani wanaona kuwa na wapenzi wengi na kama ufahari lakini wasahau kwamba mshahara wa zambi ni mauti....
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aaa mimi huwa sina fujo.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    usiamini kila uonalo....
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unajua si kila watu wasemalo humu ndani wanamaanisha,wengine wanataniaga tu...so ukiamini kila kitu utawaona watu wahuni kumbe watu tuna HESHIMA zetu atiii.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mwisho wa ubaya nao aibu. Ahsante kwa ujumbe.
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ulianza vizuri kwa kutoa tahadhari kuhusu ukimwi ila hapo mwisho umeharibu kidogo (IMO).
    Ina maana wale ambao hawana wapenzi wengi wataishi milele? Au wataishi zaidi ya wale wenye ukimwi?
    Watu wote watakufa tu.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Good Alert!
    Wote mnaomchallenge hapo juu, kizuri ni kwamba UJUMBE UMEWAFIKIA!
     
  8. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    point taken lol.
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sawa tumekuelewa
     
  10. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    ila umoja ni nguvu..............!
     
  11. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Message delivered! ila na wewe unazingatia hilo? Isije kuwa yale mambo ya "lakini alikufa kwa ngoma"
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Hilo nalo ni neno, tena neno la maana hasa.
     
  13. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aksante kwa message nzuri,ingawa siku hizi kuna wanaosema ukimwi ni kama malaria,ila ukimwambia njoo tupime anakimbia mh.
     
  14. Mkale

    Mkale JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mwaka mrefu, uu.. mwanangu!
     
  15. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo?
     
  16. client3

    client3 JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ukimwi hivi bado ni tishio?? nafikiri tatizo limeshakwisha au ni kwangu tu, mbona ABC zipo very simple hivo au watu tunapenda kucomplicate life
     
Loading...