Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wadau tutangaze mali zetu!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Red Giant, Mar 19, 2012.

  1. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,716
    Likes Received: 2,272
    Trophy Points: 280
    watanzania huwa tunashabikia sana viongozi kutangaza mali zao sasa ili kuonyesha ni jambo jema na sisi wanajamvi tutangaze zetu, tuwe wakweli.
    Naanza: Mi nnamiliki kalaptopu ya laki nane, redio ya laki tatu, feni ya elfu hamsini ,shelfu la vitabu kama hamsini nilinunua ubungo bukubuku na kwenye akaunti nina laki nane.

    kwa ujumla ninamiliki mali za kama milioni mbili.

    haya wanajamvi tiririkeni!
     
  2. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mwanafunzi
    ila ninamiliki ka-simu ka laki moja unusu,ka kompyuta kamoja used laki 5, nina kashamba ka ndizi na mibuni na vanira kaurithi bukoba hekari 3 unusu, nina vitabu kadhaa thamani yake kama laki moja.. Nina tv moja na radio moja..
    Nitarudi kutoa thamani halisi.karibu
     
  3. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,716
    Likes Received: 2,272
    Trophy Points: 280
    sorry nilisahau simu nina simu MTN ya elfu ishirini na nne
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hp computer full set
    Toshiba satelite laptop
    Ipad 2, 32 gb
    Nokia C3 Phone
    Samsung Dual sim Phone
    Viatu pair 37
    Saa ya TAGHeuer Carella
    Saa ya Seiko 5
    Bracelet gram 45 Silver
    Pete tatu za Silver gram 15,6,9
    Necklace ya silver gram 24
    sina kitanda wala godoro nalala kwenye mkeka
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mi cna cha kuorodhesha maana bado nalelewa tu na mijimama
     
  6. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi nina simu ya tochi ,laptop ya laki nne, na vijitabutabu kama vya elfu thelathini hivi halafu nina laki moja na thelathini elfu benki.
     
  7. L

    Luluka JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii imeonesha kunivutia.wadau shusheni vitu hapa
     
  8. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,716
    Likes Received: 2,272
    Trophy Points: 280
    umenikumbusha malima, kompyuta tatu, bunduki, bastola na masimu kibao utafikiri pusha
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haaahaaa nilikua Morogoro, nilizipata story za Malima bila Chenga, Begi moja lilikua na madini kibao
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Me ninamilik BMW 3,hammer 2,AK47 2,Mabegi 10 ya nguo,a/c zangu zina kama bill 900tsh,pete 5 za dhahabu,mikufu 7 ya dhahabu,nyumba 8 ziko arusha na 5 zko niwi yoki.
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Magunia 8 ya mahindi, debe 21 za nyanya ila zinaweza kuharibika sio muda mrefu kwa kukosa soko,Kuku kama 100 wanaweza wakafa wote muda si mrefu kwa kuwa wanakideri,Maharage gunia 4 ila yamegongwa sana muda si mrefu ninawza nikayatupa,Alizeti gunia 9 ila panya wananisumbua sana wanaweza wakanibakizia 2 mpka mwezi ujao kwangu ndo mali zangu mkuu
     
  12. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Ngoja nikazihesabu kwanza ntarudi baadae!
     
  13. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,716
    Likes Received: 2,272
    Trophy Points: 280
    senator tunakuundia tume
    mzinga hayo mazao hakuna kuuza nje nchi ina njaa
     
  14. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa tatizo sio kutangaza hizo mali, unatakiwa pia kueleza ulizipataje. Kama ni urithi, utueleze umerithi kwa nani na ulikuwa na haki kisheria ya kurithi hizo mali?? hasa kwa kiwango utachotaja??? kama ulinunua utueleze fedha ulitoa wapi????? eleza na risiti ulikohifadhi, na duka au mahali uliponunua panatambulika kisheria au ulijinunulia kiholela kwani manunuzi yote ya kiholela hayahesabiwi, ni vigumu sana kudhibitisha inawezekana mali ilikuwa ya wizi!!
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    namiliki shamba robo heka huko kileleni mwa mlima sofe,viatu used pea 2 jumla 4000,gauni 3 za mtumba za marinda na mikanda nyuma jumla 3000 na baiskeli ya foenix niliyoachiwa urithi na baba yangu mwaka 85.
     
  16. Mussa kiraka

    Mussa kiraka Senior Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namiliki magunia 9 ya bangi mabegi 21 ya madawa ya kulevya aina ya cocain madumu 78 ya gongo. thaman ya vi2 vyote nitawaletea baada ya kufunga hesabu katika danguro langu ambalo lipo maeneo ya buguruni vijana wakimaliza kazi
     
  17. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbavu zanguology.........!!! ngoja nivihesabu vyangu alafu ntarejea!
     
  18. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wakuu mimi namiliki madini yote yaliyoko chini ya aridhi, nimeachiwa urithi na mwenyezi mungu.
     
  19. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hujasema unamiliki panya wangapi mkuu.
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    kweli kuna watu wamerithi mali za wajane humu
     
Loading...