Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau T-shirts za UKWELI SANA hizo hapo...uza rejareja upate faida kuanzia elfu 3 kwa piece

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by penguin jr, Mar 21, 2011.

  1. p

    penguin jr New Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SAM_1637.JPG SAM_1630 copy.jpg SAM_1641.JPG SAM_1644.JPG

    Hizo ni T-SHIRTS AMBAZO ZIMEGOMBANIWA SANA NA ZINAZIDI KUGOMBANIWA...km una duka unataka kuziweka au hata kuzitembeza ili upate faida nzuri mcheck mdau Kisanga (0713 123788)...kazi kwenu wajasiriamali..hazijafika mikoani hizo..fursa ipo kubwa
     
Loading...