Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wadau nipokeeni

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mghoshingwa, Feb 11, 2012.

  1. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Nimekuwa member kwa muda wa takribani miaka miwili sasa. nilikuwa nasoma thread mbali mbali na coment za member malimbali. hata hivyo kwa kipindi chote hicho nilkuwa mgeni coz nilikuwa kimya tu. Ila najitokeza rasmi leo kujitambulisha kwenu, na kuomba ushirikiano wenu, ili tuondoe ujinga na umaskini wa fikira, uwoga wa kujenga hoja, na kuleta mapinduzi ya kweli ya kidemokrasia. ASANTENI SANA.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    karibu
    wewe kweli mpya
    yaani wamekufunga manailoni mwengi
    ila visigino, vimevunjika
    wasafirishani hawakuwa makini

    anyway unafaa soko la ndani
    hatutaku-export.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mgeni..
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Welcome to JF
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF ngeni mwenyeji.
     
Loading...