Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wadau nipeni habari kuhusu mchakato wa katiba ukoje

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mandali, Mar 30, 2012.

  1. m

    mandali Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ni muda sasa sijapata kusikia kuhusu mchakato wakatiba wako wapi wanasheria wetu mtupe ni lipi linaendelea
     
  2. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Rais ndiyo yupo katika mchakato wa kutafuta wajumbe watakaounda kamati itakayokusanya maoni nchi nzima,fuatilia magazeti kwa kujiweka up to date na haya ya MUHIMU SANAAAAAAA!.
     
Loading...