Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau nimtafune?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sokomoko, Oct 4, 2010.

  1. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Alikuwa demu wangu tangu msingi na kwa bahati nzuri tukachaguliwa shule ya serikali pamoja kwenda kidato kimoja. Nimesoma nae darasa moja kwanzia form 1 mpaka 4 na wakati ule tupo shule sikuwahi kum***** wakati tupo form 3 niliachana nae maana nilikuwa nasikia tetesi kunawatu wanakamua ila mie nikiomba mzigo ananiambia mpaka tukioana. Tumemaliza shule yapata miaka kumi na ushee sasa na tumekuwa na mawasiliano. Kama wiki mbili zilizopita dada yake aliingia kwenye kumi na nane zangu sikumwachia na alidiriki kunisifia kuwa mimi naweza. Ni juzi jumamosi alinitumia msg akisema anahamu nimfanyie massage na mie nikamwambia poa haina kwere. Nilipomuuliza angependa nimfanyie lini alisema leo leo lakini yupo kwenye pm na kupendekeza bora tufanye siku ya birthday yake ili iwe zawadi kwake. Mimi sina tena mapenzi ya kweli na huyu dada, na ndugu yake shetani tu alikuwa amenikaa sasa wadau mnanishauri nini maana basdei ya huyu shori bado kama siku sita tu.
     
  2. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mambo yako ya binafsi hayo...fuata hisia yako bana
     
  3. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nimeomba ushauri kama huna cha kunishauri then u better keep quite. Thanks anyway
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Angalia tena shetani amekukaliaje then utajua la kufanya
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    du man mabahati hayo.oya man kama hutaki kumpiga massage lete mm nimfanyie
     
  6. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ushauri ndio huo,fuata unavyojisikia....huwezi kufanya kitu bila hisia.
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unahitaji ushauri gani na umesema 'aliingia kwenye 18 zangu sijamwachia na kanisifu naweza' ????????
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    hivi kumbe unajua massage eeh.......:tonguez:
     
  9. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huu ushauri kiboko!
     
  10. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sokomoko,

    Inaonekana dhamira yako haikubaliani na tamaa inayowaka mwilini mwako. Hali kama hiyo mara nyingi hupelekea majuto makubwa sana hasa vitu vikienda vibaya kama vile ukipata gonjwa la zinaa. Ni vema ukafanya kitu kwa dhamira na si tamaa ya muda mfupi. Ushauri wangu ni kuwa ni bora usimtafune huyo dada maana faida za kufanya hivyo ni chache kuliko hasara hasa ukizingatia huna mapenzi nae tena. Alternatively, kaa chini tafakari na usikiliza nafsi yako inakwambia nini nauhakika itakukataza tu!
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mi nina cheti kabisa dear.
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa Unaomba Ushauri wa Nini na Kama ni Ukimwi Ushaukwaa?
     
  13. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli jamaa huyu tumshauri akapime Ngoma.
     
  14. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    "Maana haya ndiyo mapenzi ya Mungu, kutakaswa kwenu, mwepukane na uasherati; kila mmoja wenu ajue kuuweza mwili wake katika utakatifu na heshima; " (1 Wathesalonike 4:3-4).
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Achana na mambo hayo kaka!
     
  16. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umtafune mara ngapi?
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    [​IMG]......[​IMG]
     
  18. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Usahuri Wangu Nenda Angaza Kacheki Afya Yako Ukikuta U Salama Mshukuru Mungu na Usirudie Tena
     
  19. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You made my day. maamuzi yako kwako. Kumbuka kama hakupendi, hatakulinda!
     
  20. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kupima mara moja haitoshi maana window period ni siku 90. kama anahitaji hilo, apime na arudie tena baada ya siku 90. hapo ndipo atakuwa ana uhakika kuwa wako salama. hata hivyo ni lazima katika kipindi hich cha siku 90 wawe hawakujihusisha na tendo la ngono la hakuna uhakika wowote hapo.
     
Loading...