Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau nimekwama naombeni mnikwamue

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ndekirhepva, Oct 1, 2012.

  1. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    PC yangu ni sony VAIO VGN-R220E,RAM ni 2GB,Window ni 7profesional,
    Tatizo sijui lilianza vipi manake tunatumia wengi,
    ni kwamba,ukii boot inakuletea kale ka prompt cha 'Startup repair',nimejaribu kuweka window upya ila naona kama CD ROOM haionyeshi ushirikiano,sijui imekufa?
    Nimejaribu kwa bootable USB pia nimekwama,
    je,kuna namna nyingine naweza ku solve hili tatizo??
    Msaada wenu please, wiki ya pili sasa kazi zimekwama..!
     
  2. N

    Nyasiro Verified User

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    unachotaka kusolve ni kipi kati ya kuondoa startup repair au kuifanya cd i boot! . Pitiapitia post zilizopita znaelezea jins ya kuboot kama hauna cd.
     
  3. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mkuu nataka niondoe hiyo startup repair na pc i boot,kma kuna mwenye link ya hizo past posts naombeni mnisaidie natumia sim
     
Loading...