Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau nimeingia kamili jamvini bila unafiki

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Saashisha Elinikyo, Jan 3, 2012.

  1. S

    Saashisha Elinikyo Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni miaka 3 sasa kila siku ya Mungu huingia humu jamvini na kusoma mawazo yenu wadau.leo nimeamua nijisajili rasmi tena kwa jina langu kamili.ili nitakapo changia wananifahamu wapate ithibati ya kunikosoa.karibu
     
  2. koo

    koo JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Karibu kumbuka mkono mtupu haulambwi
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    We kiboko, yaani kwa miaka mitatu unachungulia kupitia dirishani tu! Karibu sana
     
  4. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 488
    Trophy Points: 180
    karibu sana wewe magwanda au magamba?
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kweli mkuu wee kiboko, dah! mimi siku hiyo natambulishwa JF nkajiunga na kuwa teja, basi kuna majukwaa humu mkuu, km wee mgeni mna jukwaa lenu la wageni, au kwa miaka 3 yote hiyo ulikuwa ukiingia jukwaa la siasa tu?
    kuna jukwaa la utambulisho.
     
  6. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu najua wajua taratibu nyingi za humu,welcome
     
  7. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 488
    Trophy Points: 180
    samahani nilikosea wewe gwanda au gamba?
     
  8. n

    nkomelo JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    karibu jamvin ELINIKYO,najua kwa miaka 3 umejua kambi zilizopo hapa, tafadhali usiwe na upande, kama utakua na upande declear interest yako. Karibu tena Saashisha
     
  9. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Yu a welikamu mkuu
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
Loading...