Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wadau nataraj kupata mil. 5, mwaweza nisaidia idea ya biashara na eneo

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Rwey, Jul 24, 2012.

  1. R

    Rwey Senior Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wadau. Katika michakato yangu ya kaz nataraj kupata sh. Mil. 5, napenda kuzifanyia biashara kuliko kuziweka tu mahali. Ninaishi Dsm, naomba msaada wa mawazo kwa yeyote, biashara gani naweza fanya na maeneo yapi, ili niweze kuona faida ya uwekezaji wangu. Asante
     
  2. cerengeti

    cerengeti JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,116
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    biashara ya mikopo midogo midogo ya dharura. nitafute tuongee . namba yangu ni 0655 308308
     
  3. Madiba

    Madiba JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2013
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 276
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Anzisha uwakala wa M-Pesa, Luku n.k.
     
Loading...