Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau naombeni msaada wenu wa hali na mali

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by larian, Apr 18, 2011.

  1. l

    larian Member

    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafanya final year project katika ICT hapa mlimani sasa kuna program ya macromedia flash professional 8 nimeipata ila nashindwa kuitumia. Nataka kutengeneza multimedia content for teaching/preparing lecture notes....thanx in regard of yuu ol