Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau naomba ushauri

Discussion in 'JF Doctor' started by kusisimba, May 24, 2011.

  1. k

    kusisimba Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wiki kama mbilli hivi, mapigo ya moyo yamebadilika sana, kwani yamekuwa ya kasi sana , hata nikilala nayasikia. Hivi tatizo laweza kuwa nini? Naomba msaada wadau wa jf.
     
  2. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inawezekana ni Hypertension hiyo kutokana labda na msongo wa mawazo a.k.a stress. Nenda hospital kaka ukapate tiba maana hypertension ni silent killer:mod:

    Jaribu kubadili vilevile mfumo wa maisha yako, na anza kufanya mazoezi na punguza misosi hasa yenye mafuta mengi na pendelea kula vyakula vya kuoka na kuchemsha kuliko vya kukaanga kwenye mafuta. Punguza chumvi vilevile. Na kama ni mnywaji basi punguza tungi na kama ni mvutaji kama mimi acha kuvuta.
    All the best and hope utapona soon!
     
  3. k

    kusisimba Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee nimekupata kwakweli, ushauri strongly taken.thanks
     
  4. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    safi naona umemgonga thanks. Kwa tatizo lolote la kiafya muhimu kumcheki dokta kwa ushauri na tiba. Maana sometimes ni kawaida tu na hatujui limeanza lini.
     
  5. b

    blackpearl Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tatizo hilo linasababishwa na vitu kadhaa..tatizo katika milango ya vyumba vya moyo,tatizo katika mishipa mikubwa ya damu,mvurugiko wa homoni ya thyroid(thyrotoxicosis),upungufu wa damu,ujauzito.....ni vizuri tatizo lako likachunguzwa zaidi katika hospital.
     
Loading...