Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau naomba mniambie faida ya nyumba ndogo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KENJA, Nov 16, 2011.

  1. K

    KENJA New Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau wote wa JF katika column hii plse naomba mniambie faida ya nyumba ndogo na kwa nini wanaume walio wengi wanapenda nyumba ndogo,kuna jamaa yangu kaoa juzi tu lakini tayari kwa sasa ana nyumba ndogo
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ukimwi na kunyanya sa watoto
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mulize rafiki yako nadhani atakua kwenye nafasi nzuri sana yakukueleza nini anapata kwenye nyumba ndogo na nini anakosa kwa mkewe...
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ukitaka kujua ukali wa pilipili ama utamu wa asali unaonja mwenyewe.Tafuta nyumba ndogo yako utajua faida zake.
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Maswali mengine bwana! sawasawa na kumuuliza mbwa kwanini anakula mifupa................
     
  6. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nyumba ndogo haina faida yeyote, rather you will face the following problems:
    1. Kuporomoka kwa hali yako ya uchumi kutokana na kuhudumia familia mbili
    2. Uwezekano wa kupata magonjwa hatari kama ukimwi na magonjwa ya zinaa kuongezeka.
    3. Kutokujiamini hasa mbele ya mkeo na kuishi kwa sasiwasi ukihofia mkeo asijue una nyumba ndogo
    4. Kumkosea Mungu wako
    5. Stress za kila siku hasa ukifikiria uwezo wa kuishi naye na kuwa huru nae huna, so inawezekana pia kuwa wenzio wanakusaidia kazi hasa mida ya usiku wakati uko na mkeo wa ndoa
    Just few, zingine wadau ongezeeni.
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa unafikiri kwa nini watu wanapenda kuwa na nyumba ndogo licha ya yote uliyoyasema?
     
  8. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Sasa unafikiri kwa nini watu wanapenda kuwa na nyumba ndogo licha ya yote uliyoyasema?


    Ni ushupavu wa dhambi tulionao binaadamu, PERIOD!
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nyumba ndogo kwa ajili ya kukupunguzia stress na kuongeza familia hapa duniani kwa kuzalisha watoto.Nalog off
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    utamu wa ngoma uingie ucheze!
     
  11. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Ni hulka tu za watu.
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Faida nyingi kuliko hasara.
    Stress zinapunguzwa na nyumba ndogo
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hakuna!!!!
     
  14. Capitol Hill

    Capitol Hill JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 19, 2007
    Messages: 733
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hakuna faida yeyote...wale wanaume wote mlio pro-nyumba ndogo (namaanisha wale walioko kwenye ndoa tu) mna bahati sana especially huko nyumbani Tanzania kwani sheria bado ziko lege lege sana. Hapa wife akidhibitisha una mahusiano nje ya nyumba na aka file kwa divorce...lawyers wana ku clean, yaani una safishwa mpaka unabaki mweupeee. Hata kama mamaa hana mtoto wako lakini mahakama itakufanya umlipie spousal support mpaka siku atakapokuja kuolewa tena. So mnagawana mali 1/2 (nyumba anapewa yeye most of the time kama mna watoto) na kama mna watoto unapigwa child support, na bado kuna hiyo spousal support. IT DOES NOT WORTH IT! Fikiria watoto mna share weekend hii wako huko, weekend hii wako kule, wanakosa mapenzi ya dhati, wanakuwa rahisi ku pick sides (baba vs. mama nani mzuri na nani mbaya). Wanakuwa involved kwenye mahusiano na watu wengine wasio na umuhimu kwao eg. Mama akipata boyfriend(boyfriends) na baba akiwa na girlfriend(girlfriends).
    Fellas, acheni hii kitu wala si ya ku intertain kabisa.
     
  15. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    faida nyingine tunajua npk undani wako lkama una udhaifu tunaujua maana nyumba ndogo yeye atasema tu, ila mke atakufichia siri!
     
  16. v

    valid statement JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    nyumba ndogo zina mabalaa yake...watu hawajataka kuanika tu vitu/mikasa yao hapa barazani.
     
  17. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    msitudanganye,wengi humu mnajitia kukandia,mkishakutoka jf tu,inakuwa kinyume chake.
     
  18. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Big hse akinuna unapata tabasamu kutoka small hse
     
  19. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    na wewe ukiwemo
     
  20. m

    mjinga JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    DNA ya binadamu imetofautiana na ya Apes(nyani) kwa asilimia 2% tu!!! Ndio kusema binadamu tuko kalibu sana na hao nyani kuliko wanyama wote. Wenzetu Apes au ukipenda nyani, wao bado wanakuwa na majike wengi. Sasa kwa nini binadamu wasiwe na wanawake wengi au nyumba ndogo ukipenda?
    Biologically, mwanaume ni kwa ajili ya kuzalisha na si kutunza. Ndio maana hata katika dini nyingine zimeruhusu mwanaume kuwa na wanawake zaidi ya mmoja.
    Mbona wewe unapofuga kuku au ng"ombe unafuga majike 10 na kuwa na dume mmoja, au kwa nini usifuge madume 10 na ukawa na jike moja?
     
Loading...