Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau nani basi anayeaminika tena kushika hatamu ya uongozi wa Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwanawao, Jul 30, 2012.

  1. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    Wadau nimekuwa na matumaini makubwa sana na vyama vya upinzani haswa CHADEMA kwa muda mrefu nikiamini huyu ndiye mkombozi ajaye kwa wananchi wa Tanzania. Katika siku za hivi karibuni zimeibuka kashfa za rushwa katika kamati za Bunge, na mbaya zaidi kinachonisikitisha hata wale tunaowaamini sana wa upinzani kumbe nao wamo. Je, kama makucha wameanza kuyatoa mapema namna hii hata kabla ya kushika hatamu kuongoza nchi, wakishikilia nchi itakuwaje?

    Ni nani wakumwamini tena basi? Au ndo ule msemo wa "HERI ZIMWI LIKUJUALO HALIKULI LIKAKWISHA KULIKO ZIMWI LISILOKUJUA" unaanza kujidhihirisha?

    Kwa kweli Mbunge yeyote yule wa upinzani aliyekubali kupokea rushwa mmetuangusha mno, hatukutegemea hayo kutoka kwenu.
     
  2. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Nchi yeyote duniani haiwezi kusonga mbele pasipo mabadiliko kiuongozi kwa upande wa vyama, cha muhimu hapa changanua kwa makini angalia itikadi za vyama vyote, Sera zao na ili uweze kupata jibu angalia chama kichopo madarakani kina sera gani na kinazifuata sera hizo kiutekelezaji? kwa upande wa Rushwa Chama kilicho madarakani kimeanza kukemea tangu lini na utekelezaji wake ukoje? na hadi leo kiongozi gani ameishahukumiwa kwa kosa hilo. kuhusu CDM labda uwe umetumwa kusema hayo lakini ujue chama imara ukemea maovu na kuchukua hatua, sasa huwezi ukaniambia umepoteza imani wakati haujajua CDM watachukua hatua gani baada ya kuthibitika kuna wabunge wake wamechukua Rushwa kwa CCM tumezoea kusikia wabunge au viongozi wakiwa na kashfa mbalimbali ikiwemo kupokea au kutoa rushwa lakini hakuna hatua zinazochukuliwa.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    msemo wa samaki mmoja akioza ni wote umepitwa na wakati
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Wa kuaminiwa ni Dr Slaa kua rais na pia kuchafuka kwa zitto kusiaribu kuwaamini wapinzani,Kamata mbowe ni muaminifu mtetezi wa kweli,zitto katokea familia ya kimasikini sana huko mwandiga mda mwingi alikua anaoga ziwa tanganyika sasa kaenda bungeni ndio anakusanya kwa rushwa hili nayeye aprove huko kwao kwamba anaweza,zitto ni wa kufukuzwa tu ingawa ndio anatutetea katika SSRA lkn kwa jinsi alivyotuchefua haina hata haja wabunge waaminifu watatutetea hila zitto anaweza tena akatuuza kwa SSRA...Ppppfffuuuuuuuu!!
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa.
     
  6. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red umenena
     
  7. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    Kweli Mkuu, kwa kweli Dr. Slaa tu ndiye ambaye anaweza kutetea uongozi, but kama watamweka zito nahisi katika hili jambo la rushwa limeshushia hadhi yake sana atakiangusha chama ambacho wananchi wake wameshakiamini sana. Inabidi umakini mkubwa sana katika hili.
     
  8. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Mfumo ni priority. Mfumo ubadilike kwanza. Mfumo mzuri utatupatia watu wazuri. Naamini bado wapo.
     
Loading...