Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau nahisi nimeibiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JoJiPoJi, Dec 7, 2009.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    heshima kwenu wadau,
    wakuu wiki moja sasa imepita tangu nitume pesa kwenda nchini China kwenda kwenye kampuni noja inayodeal na bidhaa za computer, hii company inaitwa New Way Trade Co,. Ltd na wanatumia web www.newwaytrade.com lakini tangu nikamilishe process za kutuma pesa kwa njia ya TT sipati tena mawasiliano na hawa jamaa, wadau kama kuna mtu mwenye data zaidi kuhusu hii kampuni, ,maana nahisi tayari nimeshaibiwa.
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kaka matapeli wengi siku hizi! Kama una mtu China Muombe afuatilie in details uhalisia wa hiyo kampuni
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole mkuu lakini serikali ili waonya hivi karibuni kuweni makini na matapeli katika kipindi hiki cha mdororo.
     
  4. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Namna rahisi ya kukusaidia nawe pia unapaswa kuwaambia wadau how you got to come accross with them before starting business terms? The one who informed you about the existence of the company is the one in a good state to rescue the situation.
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    duh! acha nipeleke hili jina la website kwa mganga wa kienyeji atusaidie. hapa inabidi tuwe sirias.
     
  6. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Vuta subira kidogo na zikipita wiki 2 bila majibu yoyote toka kwao waweza kwenda kwenye benki uliyotumia kutuma pesa kuwaomba wakusaidie ku-trace kampuni na kurudisha pesa zako. Maana kampuni lina tovuti na anuani na namba za simu kwahiyo ni rahisi kuwapata.
     
  7. K

    Kilambi Member

    #7
    Dec 7, 2009
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hee! duuu...wewe ni zaidi ya muarubaini!!heshima kwako
     
  8. L

    Lampart Senior Member

    #8
    Dec 7, 2009
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nd. JoJiPoJi,
    Usiwe na wasiwasi hata kidogo. Kama unazo-contact kamili zao na receipt ya bank ya hio remittance, basi tutawapata tu hao.
    Wagagagigikoko wanayo ofisi yao ndogo kule na nishazungumza nao na watasaidia, lakini ngojea at least wiki 2 zipite.
    Kila la kheri na pole sana Mkuu.
     
  9. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    you must be crazier than you think!!! ule matandao mbona E-mail za yahoo na hotmail ndo zimetawala?
    Kama if they were serious they could use their own E-mail adresses, na sio za yahoo na hotmail. gor whar am saying??
    In short you are done!!!
     
  10. KILITIME

    KILITIME JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    you must be crazier than you think!!! ule matandao mbona E-mail za yahoo na hotmail ndo zimetawala?
    Kama if they were serious they could use their own E-mail adresses, na sio za yahoo na hotmail. gor whar am saying??
    In short you are done!!![/QUOTE]

    Kwahiyo?????
    huna msaada mwingine wa kumsaidia???? vyema ungekaa kimya tu!
     
  11. KILITIME

    KILITIME JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33



    ........................??
     
  12. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Ni vizuri kuulizia uhakika wa kampuni mbalimbali za kufanya nao biashara kabla ya kujitosa. Mimi ninafanya biashara na Wachina kwa miaka mitatu sasa, na nina contacts nzuri sana huko ambao wanaweza ku verify kampuni mbalimbali, au hata naweza kukuelekeza kutuia kampuni zipi kwa shughuli zako. Nadhani pia kuna wengine humu jamvini ambao wanaweza kufanya hivyo. Hata hivyo, kama walivyosema wengine, wiki mbili ni chache mno kusema kuwa umeliwa, kwa vile ulifanya TT ambayo kwa kawaida (at least huku nilipo) inachukua wiki moja hivi mpaka wao huko wazione hizo pesa ulizotuma kwenye account yao
     
  13. _ BABA _

    _ BABA _ JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haha pls vivian hiyo final sentensi itamuua jojipoji maana nahisi atakua na presha ya kushuka......lol.....
    .......anyway all the best i dont wish u to be done in that way.
     
  14. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    wadau jamaa amenitumia mail kuwa niwe na subra bado wanaandaa mzigo, ila bado sina amani kabisa
     
Loading...