Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau mwenye details za tourism sector tz

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by franktemu123, May 30, 2012.

  1. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Wadau mimi ni mtanzania ila kwa sasa nipo hapa Maryland,USA nasoma pia napiga kazi sehemu nilifikiria kuanzisha kama shule/chuo ya kufundisha mambo ya utalii huko home sasa natafuta fund huku so kwenye proposal yangu inabidi niandike details za Tourism Sector huko home kama kuna yoyote anaweza kunipa details zifuatazo
    1. Je TZ tuna wataalamu wenye ujuzi wa kutosha ktk sekta ya Utalii(Kwenye vivutio vya Utalii(National Parks, Tour guides,mahotelini?
    2. Kuna vyuo vingapi vinafundisha kozi za Utalii TZ?
    3. Je tuna wakufunzi wazawa wenye sifa za kitaaluma zinazotambulika duniani?
    3. Mapendekezo nini kifanyike kuondoa uhaba wa wakufunzi/watalaamu ktk sekta?
    Mwenye Picha yoyote kwenye sekta ya Utalii iwe hotelini au Mbugani naomba anirushie kupitia franktemu123@yahoo.co.uk
    Natanguliza Shukrani
     
  2. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    google utapata majibu
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wataalamu wa Utalii wako wengi kule Tanzania tena sana. Data kamili itabidi uulize bodi ya utalii na kuna ofisi moja pale dar es salaam iko mtaa wa samora inaitwa TOURISM INFORMATION CENTRE. Nafikiri wana majibu ya kutosha kabisa ila idadi ya vyuo inabidi uwasiliane na NACTE watakupa jibu sahihi.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    tukishakujibia hayo maswali si tayari tutakuwa tumemaliza kazi yako yote ? na wewe utakuwa hujaumiza kichwa..kaa chini fikiria matatizo ambayo yapo Tanzania ndio hayo hayo ..ingia kwenye website zao kama unataka data nenda UNWTO utapata kial kitu
     
  5. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Nashukuruni wadau kwa Constructive Comments nimepata pa kuanzia. SHUKRANI
     
Loading...